• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN tìm tổ ấm mới cho các bé mèo con

hiện mình có ba bé mèo con đã được hơn 2 tháng tuổi cần tìm nhà mới 1 bé mèo đực lông trắng đen và hai bé mèo cái 1 tam thể và 1 vàng .các bé đã ăn được cơm nhưng chỉ ăn thịt lợn (ăn cá bị tiêu chảy ,chắc phải lớn hơn mới có thể ăn cá ) các bé cũng ko ăn hạt khô(cannin kitten cũng ko) ,nên bạn nào muốn nhận nuôi nên cân nhắc nếu định nuôi mèo bằng me-o wiskas .Nếu bạn nào yêu quý mèo muốn nhận nuôi thì liên lạc với t theo sdt :01686058677.. ko tiếp mấy bác cò

Tomochan

ơ vẫn còn 3 con hả chị? Tiêc quá nhà em không nuôi được. Em Gấu đen yêu lắm :x

bebikimnguu

mình cũng muốn nuôi quá nhưng đang săn 1 bé mèo lai để nó ngồi ở cửa cho trẻ nhỏ vào mua hàng và chơi vs e nó cơ. chứ mấy bé mèo này về nhà mình dễ bị dụ r bị mấy thằng nghiện bắt đi lắm:((. chúc các bé tìm đc chủ tốt, có nơi ở ms an toàn