• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN, tìm nhà mới cho cặp xoè non

vâng chim nhà e cũng đẻ sòn sòn thui, hịc ông anh là ai vậy sao biết em ? tên thật của anh giống tên em:D

chim nhà đẻ chim bố mẹ trắng nhưng con bị lem đốm đuôi , đặc biệt lem kiểu này khá hiếm đều nhau và nhấn mạnh 1 chỗ nhìn rất lạ, yên tâm cặp non này về sau chỗ lem bị mờ đi hầu như k nhìn rõ và khi đẻ con sẽ không lem, vì có 1 cặp trc như vậy rùi ^^

:)) hoá ra ông anh, sao đặt tên đúng cả họ , đệm , tên em thế, hôm nào em chạy qua anh chơi,nó gọi là đen đen thui, vẫn thuộc dạng chim tối màu thui, chưa phải đen xì như hắc kim, thực ra chim đấy e k bán ^^ ra chim con test bay thử thế nào đã :D

:)) hoá ra ông anh, sao đặt tên đúng cả họ , đệm , tên em thế, hôm nào em chạy qua anh chơi,nó gọi là đen đen thui, vẫn thuộc dạng chim tối màu thui, chưa phải đen xì như hắc kim, thực ra chim đấy e k bán ^^ ra chim con test bay thử thế nào đã :D
vậy à Anh định bắt 1 đôi đen về thả cho vui bây h anh ko nuôi lồng nữa mà đóng chuồng thả hết ra cho nó bay rồi vì dốt anh thấy đẻ chán lắm em a

vâng ^^ chơi thả nhìn đánh vòng mới thích, giờ màu đen xì hiềm lắm HN mấy căn cứ nào có đâu, có chắc gì đã bán :D

Ilovepigeon

Member
vậy à Anh định bắt 1 đôi đen về thả cho vui bây h anh ko nuôi lồng nữa mà đóng chuồng thả hết ra cho nó bay rồi vì dốt anh thấy đẻ chán lắm em a
em có một cặp màu này anh xem được không, bắc hải lai thái đấy, chim đẻ rồi em để giá 550k anh quan tâm alo em 0916744374 em ở long biên hà nội

chú cứ chém gió khoảng tháng nữa tới căn cứ anh đảm bảo có màu đen nhá. Hắc toàn phong lý quỳ luôn