• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[ HN]Tìm chủ cho đàn mèo lai

luna_ht

Member
Hiện nay các bé đã ăn được cơm, đi vệ sinh đúng chỗ vào chậu cát nha mọi người. mình sửa topic lại. bạn nào yêu thích các bé có thể đón bé về được rồi nhé. Sẽ fix giá cho những ai nhiệt tình ạ.
Mèo bố là mèo nga của nhà người quen mình.

Mèo mẹ là mèo lai, ald lai với giống gì không rõ, chắc là mèo ta

đây là ảnh cả đàn mèo con

từ trái qua phải 1, 2 , 3 , 4 , 5 nhé.
Bé số 2: em út trong đàn, giới tính cái, màu lông đen pha vàng, lông khá xù.

Bé số 3: Anh 2 trong đàn, giới tính đực, lông xù và mập mạp nhất bọn

Bé số 4: chị cả, lông vàng, 4 chân đi tất trắng, lông ngắn hơn các em chút xíu.

Bé số 5: anh 3, giới tính đực, lông xù

P/s: bé số 1 không cùng đàn với 4 đứa này mọi người nhé.
Bonus thêm ảnh cá đàn mới chụp gần đây, những ảnh trên toàn là chụp từ lúc 3 tuần tuổi ợ.

Các bé mèo sinh ngày 11/4, khoảng 1,5 tháng - 2 tháng là mình sẽ cho bé về nhà mới. Còn nhỏ nên lông chưa được xù lắm. Mắt thì còn nhỏ nên mình cũng không rõ, nhìn ra màu mắt xanh nhưng có ít sắc xám, không biết lớn lên có giống bố không.
Nếu không thể inbox trên diễn đàn bạn có thể sms cho mình 01646483350.
Bạn nào ghé qua ủn giúp mình cho các con nhanh tìm được chủ yêu thương nha.

bạn ở đâu vây.bạn còn meò ko .hiện taị mình cũng đang tìm mua một em meò vàng về chăm sóc.hiện mình đang ở hà nôị.bạn noí tiền viá luôn để mình lo nhé.yêu thương các em wa

luna_ht

Member
bạn ở tận hà đông cơ à.huhu.xa quá,nhà mình ở nam thăng long.nghìn trùng mây xa cách.hĩ
Mình đã inbox nha bạn ơi. ở xa thì mình fix chút xăng xe nha. ưu tiên bạn để các em tìm được chủ yêu thương <3

Hắc

Bạn inbox cho mình tiền vía với nhé .. mình đang muốn kiếm 1 bé để làm bạn với nhóc nhà mình

luna_ht

Member
Bạn inbox cho mình tiền vía với nhé .. mình đang muốn kiếm 1 bé để làm bạn với nhóc nhà mình
Mình đã inbox nha bạn ơi. nếu được chi mình xem bé mèo nhà bạn đang nuôi với. ai nhiệt tình mình cũng fix giá nhiệt tình ^^

bò_điên

Member
up cho mấy bé mau về nhà mới:)
nhìn bé lọ lem kia cưng quá:3
mèo bố nhìn giống bim nhà mình ghê!!!! cơ mà th hâm nhà mình 1 tuổi r nhưng chưa làm ăn đc j:))

luna_ht

Member
up cho mấy bé mau về nhà mới:)
nhìn bé lọ lem kia cưng quá:3
mèo bố nhìn giống bim nhà mình ghê!!!! cơ mà th hâm nhà mình 1 tuổi r nhưng chưa làm ăn đc j:))
thanks bạn nhé. mình cũng thích lọ lem lắm cơ. nhưng đi trọ chỉ nuôi được 1 đứa thôi :(

Hắc

đây là nhóc tôm nhà mình
nhìn bé số 4 xih quá, mình muốn đón nhóc ý về với tôm <:
mà bạn ở đâu hà đôg vậy, mình cũg ở HĐ

luna_ht

Member

đây là nhóc tôm nhà mình
nhìn bé số 4 xih quá, mình muốn đón nhóc ý về với tôm <:
mà bạn ở đâu hà đôg vậy, mình cũg ở HĐ
Mình ở khu chợ Phùng Khoang ý. bé số 4 là gái đấy. Tôm nhà bạn là trai à ?
Mình inbox cho bạn rồi đó. có fix cho 2 đứa về nhà có bạn có bè :">

luna_ht

Member
Nắng nóng quá nên mình fix giá nhiệt tình cho các bé mèo nhanh có chủ. vía của mỗi bé là 200k nha mọi người :)

Kentluise

mong các cu sớm về chủ mới, tìm nhận nuôi mèo lâu lắm r mà mình sv, 200 thì chát quá, muốn mang về cũng khó :( xem đi xem lai topic này mếy lần r :(

luna_ht

Member
mong các cu sớm về chủ mới, tìm nhận nuôi mèo lâu lắm r mà mình sv, 200 thì chát quá, muốn mang về cũng khó :( xem đi xem lai topic này mếy lần r :(
Hihi quan trọng là bạn có đủ điều kiện để chăm sóc các bé không. Nếu bạn đồng ý cho mình xem ảnh bé mèo, không nuôi được nữa thì báo lại cho mình. Mèo nhà mình thì dễ tính lắm, ăn cơm trộn nước thit, hay xé thêm 1 ít thịt cá là được rồi. Mình cũng là sinh viên. Nếu bạn thực sự yêu thích , thì qua mình, bạn gửi mình 100k gọi là bồi dưỡng cho mèo mẹ gần 2 tháng trời nuôi con thôi nha. :)

trungcampha

Hiện nay các bé đã ăn được cơm, đi vệ sinh đúng chỗ vào chậu cát nha mọi người. mình sửa topic lại. bạn nào yêu thích các bé có thể đón bé về được rồi nhé. Sẽ fix giá cho những ai nhiệt tình ạ.
Mèo bố là mèo nga của nhà người quen mình.

Mèo mẹ là mèo lai, ald lai với giống gì không rõ, chắc là mèo ta

đây là ảnh cả đàn mèo con

từ trái qua phải 1, 2 , 3 , 4 , 5 nhé.
Bé số 2: em út trong đàn, giới tính cái, màu lông đen pha vàng, lông khá xù.

Bé số 3: Anh 2 trong đàn, giới tính đực, lông xù và mập mạp nhất bọn

Bé số 4: chị cả, lông vàng, 4 chân đi tất trắng, lông ngắn hơn các em chút xíu.

Bé số 5: anh 3, giới tính đực, lông xù

P/s: bé số 1 không cùng đàn với 4 đứa này mọi người nhé.
Bonus thêm ảnh cá đàn mới chụp gần đây, những ảnh trên toàn là chụp từ lúc 3 tuần tuổi ợ.

Các bé mèo sinh ngày 11/4, khoảng 1,5 tháng - 2 tháng là mình sẽ cho bé về nhà mới. Còn nhỏ nên lông chưa được xù lắm. Mắt thì còn nhỏ nên mình cũng không rõ, nhìn ra màu mắt xanh nhưng có ít sắc xám, không biết lớn lên có giống bố không.
Nếu không thể inbox trên diễn đàn bạn có thể sms cho mình 01646483350.
Bạn nào ghé qua ủn giúp mình cho các con nhanh tìm được chủ yêu thương nha.
b ơi, b mấy e mèo trắng vàng còn ko b?
m rất yêu quý mèo, nhưng chưa có đk nuôi!
thấy b có nên m cũng mong xin đc của b 1 e mèo trắng vàng ( em gái thì tốt quá) về nuôi, còn nếu b ko cho đc thì cũng xin b nhẹ tay vì m cũng vừa thoát khỏi cảnh sv nhưng vẫn còn đi học nên kt hạn hẹp lắm!
mong chờ tin b!

luna_ht

Member
b ơi, b mấy e mèo trắng vàng còn ko b?
m rất yêu quý mèo, nhưng chưa có đk nuôi!
thấy b có nên m cũng mong xin đc của b 1 e mèo trắng vàng ( em gái thì tốt quá) về nuôi, còn nếu b ko cho đc thì cũng xin b nhẹ tay vì m cũng vừa thoát khỏi cảnh sv nhưng vẫn còn đi học nên kt hạn hẹp lắm!
mong chờ tin b!
Bạn ơi mèo cái trắng vàng thì còn 1 em màu vàng đi tất trắng nữa nhé. :) hiện tại thì em chứ có chủ nhưng cũng có 1 vài người hỏi. bạn cho mình xin vía của em là 100k nhé.

luna_ht

Member
ác bé mèo đã có người hẹn đến đón, muộn nhất là thứ 6 mọi người nhé. nếu có bé nào lỡ hẹn mình lại tìm chủ cho các bé ạ :)