• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN.Siberian Husky. Những em Husky nhà mình :D< update Sam vỡ chum>

Darkstar

Vietpet sponsor
Up cho box ngày càng xum tụ, sau đây xin giới thiệu cả nhà một số thành viên nhà mình.
Đầu tiên là thằng cu đực: Tên là Bom

Thứ 2 là con gái út : Tên là Sam màu trắng (hàng hiếm) ( Đang có bầu )

Thứ 3 là con gái lớn: Tên là Bíp ( 16-3 đẻ )

Cả nhà vào xem cho ý kiến nhá, có ném gạch thì mình hứng hết, để chuẩn bị xây cho em ý khu vực nuôi các em ý cho tốt hơn :D

Darkstar

Vietpet sponsor
Cám ơn bạn rất nhiều :D Còn mấy hôm nữa thôi, mình cũng đang mong chờ các bé con lắm :D

lapxuon

ban oi nha ban o dau vay? hom nao minh qua tham quan nhe minh cung muon nuoi mot em>:p>:p>:p

Linhmu_93

Active Member
Ối, thằng Bom là thằng mê gái đây phải k? Mình bên Hội yêu mèo, cực kì ít vào hội chó nhưng biết em Bom qua topc bạn lập bên rao vặt, mua bán cho phối giống đó!
Sam nhìn k giống Husky lắm? Là chó lai phải k bạn? Hi, mình k biết nhiều về chó, nói sai mẹ nó thông cảm nhe!

Darkstar

Vietpet sponsor
Ối, thằng Bom là thằng mê gái đây phải k? Mình bên Hội yêu mèo, cực kì ít vào hội chó nhưng biết em Bom qua topc bạn lập bên rao vặt, mua bán cho phối giống đó!
Sam nhìn k giống Husky lắm? Là chó lai phải k bạn? Hi, mình k biết nhiều về chó, nói sai mẹ nó thông cảm nhe!
Chào bạn! Chính em Bom đó bạn!
Sam là husky trắng bạn ạ! Nó ko lai tạp tí nào cả :D khì khì! Vì màu này nó ít, nên cũng ko nhiều người nuôi :D

bomxinh123

Member
ước j có người tặng mình 1 bé hus để nuôi nhỉ,đam mê quá mà tài chính có hạn 8->

Linhmu_93

Active Member
Chào bạn! Chính em Bom đó bạn!
Sam là husky trắng bạn ạ! Nó ko lai tạp tí nào cả :D khì khì! Vì màu này nó ít, nên cũng ko nhiều người nuôi :D
Hì hì, e xin lỗi nhé! Tại k biết nhiều về chó mà! À, 2 cái bụng lùm lùm kia là của Bom mê gái phải k ạ? Hí hí, phen này ra mấy e nâu đỏ thì xinh phải biết! E thấy Husky màu đấy la đẹp nhất! Màu đen trắng cũng đẹp :x

Darkstar

Vietpet sponsor
Hì hì, e xin lỗi nhé! Tại k biết nhiều về chó mà! À, 2 cái bụng lùm lùm kia là của Bom mê gái phải k ạ? Hí hí, phen này ra mấy e nâu đỏ thì xinh phải biết! E thấy Husky màu đấy la đẹp nhất! Màu đen trắng cũng đẹp :x
Uh, đó là hậu quả của thằng Bum đấy :))

Darkstar

Vietpet sponsor
Nam giờ chuyên Husky thôi à, còn Golden và Collie đâu hả em?
Dạ golden và collie vẫn có ạ, nhưng đây là box kéo xe, nên em chỉ post vậy thôi :D Lúc nào bấn quá em post nốt lên cho nó nhiều :D
Em Golden và em collie cũng đang kì phối rồi, vài ba hôm nữa là cho đi gặp đối tác thôi ạ :D

@Bomxinh123: Các bạn cứ sang bê về nhé, rồi ra ngõ nhà mình giải quyết sau :D =))

HongMy

Member
Dạ golden và collie vẫn có ạ, nhưng đây là box kéo xe, nên em chỉ post vậy thôi :D Lúc nào bấn quá em post nốt lên cho nó nhiều :D
Em Golden và em collie cũng đang kì phối rồi, vài ba hôm nữa là cho đi gặp đối tác thôi ạ :D

@Bomxinh123: Các bạn cứ sang bê về nhé, rồi ra ngõ nhà mình giải quyết sau :D =))
Sap phải xoắn anh ơi, anh em mình 2 người cơ mà. kiểu gì chả bê được.<:p

Darkstar

Vietpet sponsor
Bình tĩnh, từ từ rồi khoai nó mới nhừ, cả nhà cứ chờ ảnh đi. HE HE HE HE HE!