• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN -Offline toydog tại công viên Lenin

cherry lee

Member
Mọi người ơi mình lập fanpage làm sân chơi cho các bé toydogs
http://www.facebook.com/ToydogClub
Hiện tại các thành viên(ban đầu gần 10 mems) hay tham gia offline ban đầu vào chủ nhật hàng tuần tại công viên Lênin. Mọi người ủng hộ và tham gia cho vui nhé
Thank you!!!!!
!!

cherry lee

Member
up cho 1 sân chơi của các bé toydog nào!!!!!!! Hiện hội mình ban đầu có gần 10 thành viên+chục bé cún :) off tại công viên Lenin. Bạn nào có cún tham dự cho vui nhé!!!!!!!!!!!!!!!

Mấy H ....!!! Chỗ nào ở công viên hả b ??? Lạp xương có đc ko b ???
lạp cưởng cũng là toy dog mà bạn. bạn tham gia đi mình cũng tham gia rồi có gì mình với bạn làm thông gia, nhà mình có cu Bi được 4 tháng tuổi rồi

Haido97

Member
lạp cưởng cũng là toy dog mà bạn. bạn tham gia đi mình cũng tham gia rồi có gì mình với bạn làm thông gia, nhà mình có cu Bi được 4 tháng tuổi rồi
Thế thì hay quá :)) Lx nhà M' Là cái dang tìm đực .... Nhà b. Đực hay cái ??? B. Hay cho chó ra công viên lúc nào ??