• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN: Offline chó Phú Quốc

Mr.Tom_1202

Mồng 2-9 này có Bác nào ở HN đem chó PQ đến cafe Long ở 29 Văn Cao, Ba Đình, Hà Nội để giao lưu nhé !!!

tran van hoan

Active Member
Đến đó chơi thì ra về có quà mang về không chủ topic ơi ? Chỉ khoái đến of ẹp mà ra về lại có quà từ chủ topic thì khoái nhất đó ......

Thinh-hoi

Tiện đây e cũng mạn phép xin hỏi em nó nhà em được 9 thang tuổi đang sa lơ được 4 ngày rồi có nên tìm cho e nó 1 tấm chồng không ạ? mong các bác chỉ giáo cám ơn các bác

Hai31

Member
Mồng 2-9 này có Bác nào ở HN đem chó PQ đến cafe Long ở 29 Văn Cao, Ba Đình, Hà Nội để giao lưu nhé !!!
Ko hiểu bạn này có chơi chó PQ không mà lại lừa mọi người thế nhỉ,
Nếu đúng là ace trong câu lạc bộ thì đã cho cả ngày giờ.
- Đừng đọc xong bài viết của tôi mà cho mọi người giờ giấc rồi mọi người lại mắc lừa một lần nữa nhé.!
Chúc mừng vì bạn đã lừa mọi người ko thành công:((

Mr.Tom_1202

Em đâu có lừa đâu !!! mồng 2-9 này chắc tầm 9h sáng được không ạ??? đổi điạ điểm tại vườn Hoa Hàng Đậu. Có ai không biết đường thì pm cho em:01249544273

Mr.Tom_1202

em tên là Tùng, 15 tuổi, có em PQ mới dk 3 tháng,có bác nào đi thì nhắn cho em một cái tin!!! Thanks you very much !!!

Mr.Tom_1202

Còn ai muốn cho chó đi bơi thì sau khi ở vườn Hoa Hàng Đậu xong thì cho các em PQ xuống dưới bãi giữa sông Hồng Bơi !!!