• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN- NHiều hamster lắm này !!!

Tớ có rất nhiều hamster đủ tuổi và mầu sắc , chỉ còn những bé có ý định giữ lại nuôi và làm giống chuẩn nên giá cả có bé cũng cao nhưng nói chung thì cũng khá phù hợp cho bạn nào vừa nuôi chơi, vừa có thể nuôi đẻ để bán, ở nhà chỉ còn vài bé này thôi nên tớ bán đứng giá, không bớt được nhiều đâu

1 Bear xù tam thể xám đực, màu rất lạ 150k 1,5 tháng

1 Bear vàng khoang trắng cái đã đẻ 1 lứa 11 con, chăm tốt không chết nhóc nào : 130k

1 bear vàng mơ lai xù ánh kim, ánh kim đẹp khỏi chê, chăm con cũng siêu tốt đã đẻ 1 lứa 8 con 180k

1 bear super xù dài đen đực, cực mập cực béo, quen người 250k

1 bear vàng mơ satin xù ngắn 1 tháng cái 170k

1 bear vàng mơ , gần như trắng ấy xù dài 1 tháng 220k đực

1 cặp campbell cái sóc 1 tháng, đực vàng chanh mắt đen 3 tháng : 220k cho cặp này không bán lẻ

1 đàn panda satin sinh ngày 25/2 sắp xuất chuồng ,mua cả đàn tặng con mẹ và ` bé panda albino 2 tháng bị hỏng 1 mắt do bear cắn :(

Xám satin 120k/nhóc

Socoola nâu satin, khoang trắng , màu lạ 140k/nhóc

2 albino trắng tinh mắt đỏ 90k/nhóc (2 cái)

1 bear cái cam khoang trắng xù 5 tháng, to như con bọ con, nuôi chơi thôi chứ tớ bỏ con đực vào nó không chịu đâu, bé sướng tay lắm 170k

1 bear vàng mơ toàn thân xù cái 6 tháng 350k màu cực đẹp, cực to, cực béo và rất thân người , nuôi chơi, đẻ 1 lần rồi hồi 3 tháng chăm con good nhưng giờ cho đực nó không chịu nữa

1 cặp campbell: đực mắt to trắng sọc xám, cái trắng sọc vàng 350k đôi này không bán lẻ, bụng con cái rất to ko rõ có bầu hay không nữa

robo issabell 3 cái: 250k/ bé 3 tháng và 2 tháng

1 cặp robo mặt nâu rất quen người, bò lên tay , công của chị Unhappy huấn luyện từng ngày, 4 tháng dã đẻ 1 lứa nhưng hơi gầy 300k đôi này nhé

1 bear vàng khoang trắng xù ánh kim cái đẻ 1 lứa 7 con chăm tốt nhưng ngày trước bị mèo vồ may tớ bắt lại được đi đứng không vững , khá đẹp, ai mua 2 bé hams trở lên tớ sẽ tặng bé này .

Ai thích nhóc nào pm tớ sẽ send hình , có hình tất cả bọn nó nhé

Mua 1 đôi hams giảm 10k

Free ship cho tất cả các bé hamster ở trên trong khu vực Hà Nội

ai cần pm tớ : cuopbien01hvn

vui lòng nhắn tin tớ sẽ gọi lại cho nhé 0944422558

cảm ơn các bạn đã đọc tin !