• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - muốn tìm một em mèo xù đực

CHiP377

Member
nhà mình đã có một em mèo xù cái nhưng dạo này nó đi tìm trai ghê lắm , sợ mất nên mình muốn tìm một em xù đực làm bạn với nó , bạn nào có một em xù đực dư thì cho mình xin hoặc bán cho mình cũng được , đảm bảo em ấy sẽ được chăm sóc tốt nhất có thể

Mèo nhà tsunami giống hệt Béo nhà mình. Nó là giai chính hiệu đấy. Nhưng mà mới mất cách đây 2 ngày rồi, ko thì mình cũng bảo bạn mang em sang chơi với Béo nhà mình

Mèo nhà tsunami giống hệt Béo nhà mình. Nó là giai chính hiệu đấy. Nhưng mà mới mất cách đây 2 ngày rồi, ko thì mình cũng bảo bạn mang em sang chơi với Béo nhà mình

CHiP377

Member
có bạn nào có không ? mình đảm bảo mèo con sẽ được chăm lo cẩn thận mà , nếu ko có thì các bạn chỉ dùm mình một vài địa chỉ bán mèo con tin cậy được không ?

Mèo xù thì mình biết .Nếu là mèo nga màu trắng thì ra chợ Bưởi ( giao Hoàng Hoa Thám với đường Bưởi )vào những sáng ngày 4, 9 ,14 ,19, 14,29 âm lịch tầm 3-600K là có 1 em khoe mạnh ,vi mèo ít bệnh nên mèo ở chợ ko lo , hoặc những cửa hàng bán chó mèo cảnh trên Hoàng Hoa Thám ,hay ở đường Trường Chinh , chúc bạn sớm tìm đc chú mèo ưng ý /.

CHiP377

Member
cám ơn sự giúp đỡ của bạn , nhưng sao chỉ những ngày đó mới có mèo vậy ? người ta kiêng bán vào ngày khác à ?

tsunami

Member
cám ơn sự giúp đỡ của bạn , nhưng sao chỉ những ngày đó mới có mèo vậy ? người ta kiêng bán vào ngày khác à ?
đấy là phiên chợ bạn ạ. Chợ Bưởi thì ngày 4 ngày 9 âm lịch. chợ Mơ thì ngày 2 ngày 7 âm lịch.
Nếu bạn không mua đc, muốn em í không đi tìm trai nữa thì mang em í tới nhà tớ, có 1 em Nga đực màu trắng rất đẹp trai và "sung sức" dạo này cũng đang kiếm gái hay sao ấy :D
Nếu bạn đồng í thì pm vào nick yahoo hoặc SDT dưới chứ kí nhé
Em nó đây: