• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN. Mimi Anh lông dài nhà mình đã làm mẹ.

songbang

Member
Em Mimi Anh lông dài nhà mình sinh được duy nhất 1 hoàng tử mầu phấn hồng vừa tròn 1 tháng tuổi. Hai mẹ con rất khỏe và dễ thương. Mời các bác có quan tâm đến bé có thể đặt gạch và cho xin ý kiến nhé:

LH: 091217 ba bốn tám tám. Thái Hà Hà Nội.

Linh_lady

Member
Em Mimi Anh lông dài nhà mình sinh được duy nhất 1 hoàng tử mầu phấn hồng vừa tròn 1 tháng tuổi. Hai mẹ con rất khỏe và dễ thương. Mời các bác có quan tâm đến bé có thể đặt gạch và cho xin ý kiến nhé:

Ôi cái bụng ễnh ra kìa, trộm vía, ăn gì mà lắm thế hả miu :x

Linhmu_93

Active Member

LH: 091217 ba bốn tám tám. Thái Hà Hà Nội.
Ối giời ơi! Giống 6 cái kem nhà mình quá!

Bác xem có giống k ạ ;;)

songbang

Member
Ối giời ơi! Giống 6 cái kem nhà mình quá!
Bác xem có giống k ạ ;;)
Giời ạ, giống từng micromet ý nhờ? Hay là cùng chung 1 bố nhỉ? :x
@all: Vì là con độc nên bé được hưởng bầu sữa vĩ đại của mẹ nên cứ tròn như con quay. Ăn no xong cứ nằm ngửa nom yêu lắm, sau đó đi lang thang khắp nhà như cụ bông vậy. Thank cả nhà đã vào thăm.>:D<

Linhmu_93

Active Member
Giời ạ, giống từng micromet ý nhờ? Hay là cùng chung 1 bố nhỉ? :x
@all: Vì là con độc nên bé được hưởng bầu sữa vĩ đại của mẹ nên cứ tròn như con quay. Ăn no xong cứ nằm ngửa nom yêu lắm, sau đó đi lang thang khắp nhà như cụ bông vậy. Thank cả nhà đã vào thăm.>:D<
K cùng bố được đâu ạ. Vì bố các cháu nhà mình là mèo anh lông ngắn. Lứa con nhà mình lại là lứa đầu tiên của bố các cháu, mới được gần 20 ngày thôi! Phải công nhận là nhìn mèo nhà bạn giống mèo nhà mình. Các bé nhà mình có mẹ 34 bố ALN nhưng mà cno toàn giống hệt bố, k khác gì 1 con mèo aln có bố mẹ cùng giống.

Bạn cân thử xem bé nhà bạn được mấy lạng rồi? Nhà mình có 6 bé mà trộm vía bụ bẫm lắm! Cách đây 5 hôm các cháu được 13 ngày tuổi đã nặng 300g rồi ;)

songbang

Member
Mimi

Bạn cân thử xem bé nhà bạn được mấy lạng rồi? Nhà mình có 6 bé mà trộm vía bụ bẫm lắm! Cách đây 5 hôm các cháu được 13 ngày tuổi đã nặng 300g rồi ;)
Mình cũng chưa cân nhưng trộm vía bé bụ bẫm lắm, con độc mà. Chụp bé bằng máy ảnh cùi nên không đẹp, lông bé mầu phấn hồng nhưng ảnh lại không hồng lắm. Em nó đây:

bdlinh87

Member
Em này xinh tóa là xinh, yêu tóa là yêu. Trộm vía có 1 mình nên được mẹ chăm sóc, nhìn bụ bẫm thế. He he, chỉ muốn bắt cóc về cho hả lòng hả dạ :))
Giờ thì mình phần nào hiểu được tâm lý của bọn tội phạm khi nhìn thấy gái xinh rồi=))

songbang

Member
Mimi xinh

Em này xinh tóa là xinh, yêu tóa là yêu. Trộm vía có 1 mình nên được mẹ chăm sóc, nhìn bụ bẫm thế. He he, chỉ muốn bắt cóc về cho hả lòng hả dạ :))
Giờ thì mình phần nào hiểu được tâm lý của bọn tội phạm khi nhìn thấy gái xinh rồi=))
Trộm vía bé mới được 1 tháng mà đã nặng 0,6 cân rồi chắc do gien, bố mẹ bé đều to vật. Bé đã biết chạy nhảy tung tăng đùa vui với mẹ và mọi người, mỗi khi ăn no lại nằm phưỡn bụng ra ngủ tít nom yêu lắm. :))

bdlinh87

Member
Hoàng tử này lớn lên lông sẽ đẹp lắm đây. MÀ đợt này có mỗi đứa con mọ, sao bạn k giữ lại nuôi , nhìn em í yêu thế cơ mà

songbang

Member
Cũng muốn giữ lại nuôi lắm, nhưng lại sợ sau này lại gây rắc rối thui.

amorousdol

Bạn ơi Mimi có chủ mới chưa? Nhìn xinh yêu quá bạn à. Chỉ muốn chơm chơm thôi hihii :*

songbang

Member
Mimi dễ thương

Bạn ơi Mimi có chủ mới chưa? Nhìn xinh yêu quá bạn à. Chỉ muốn chơm chơm thôi hihii :*
Mimi mới được hơn 1 tháng tuổi nên mới "khoe" thôi chứ chưa có chủ mới đâu. Nếu bác nào có duyên với bé có thể đặt gạch trước.

Linhmu_93

Active Member
Góp vui vài tấm bọn nhóc nhà em, có vẻ bé hơn con trai của mẹ Mi nhiều rồi! những 6 em cơ mà! Mặt bọn nhà em cũng hiền lành hơn chứ k "ngầu" như cu tí :))