• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN.HUSKY...Bé bốp đẹp gái sau 1 tuần huấn luyện đã biết bắt tay^^

bopdepzai

Member
yeuketoan89 : anh bận lắm chỉ buổi sáng sớm lúc 5h cho bốp nhà anh đi hồ gươm rồi về thôi^^!còn hôm nào rỗi thì cho ra tượng đài lê nin nhưng hơi xa nhà anh.công viên tuổi trẻ ở võ thị sáu hả em.chỗ đó vào thế nào?có bị cấm chó vào ko?

yeuketoan89

Active Member
ko đâu a, chó vào thoải mái, trong đó có nhiều loại chó lắm, alk, husky, pitbull, toy, GSD...
bãi cỏ rộng, có chỗ dắt chó đi dạo. nói chung là đẹp a ạ :D

bopdepzai

Member
em thường cho đi lúc mấy giờ thế :D nếu được như thế tầm chiều mai nếu có người thì anh dắt bốp với na nhà anh ra chơi:D anh nuôi cả 1 em golden nữa nên cho 2 đứa tụi nó ra đấy một mình hơi khó

yeuketoan89

Active Member
e hay cho ra tầm 5h30 đến tầm 6h hơn thì về a ạ. nếu mai a qua đc thì gọi cho e nhé, số đt của e : 01683 048 057
e tên Huy, sn 89 cho tiện xưng hô a nhé !

bopdepzai

Member
yeuketoan: ok nếu ra được anh sẽ alo cho em^^nhà em chắc ở khu thanh nhàn hoặc trương định à?nhà anh ở hàm long có j thỉnh thoảng giao lưu em nhá

yeuketoan89

Active Member
à hàm long à, e hay lên cơ quan bảo hiểm ở trên đó. nhà e ở khu vực tập thể dệt 8/3, cũng gần thanh nhàn a ạ :D oke a nếu mai ko mưa mà a qua đc thì a alo e nhé !

Bella Pham

Member
Bạn Bốp ở pic 3 iu wá :x:x:x Hình như đang kiêu thì phải ^^ bạn Na cũng xinh trai (gái) ghê!