• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Em muốn xin 1 cún để nuôi,làm bạn

e tên việt ở hà nội, em 15t. Hiện đang ôn để thi lên lớp 10,đến khoảng 22-6 mà có anh chị nào cho em xin 1 cún để nuôi thì tốt quá, hiện em đang phải học rất nhiều nên căng thẳng,nên thi xong muốn có 1 cún nuôi,thật ra thì vì năm nay gia đình đã chi phí cực nhiều tiền học quá nên em cũng không dám xin tiền mua hẳn 1 cún để nuôi, năm nay đúng là rất căng thần kinh. Em cảm ơn ( 0915809955, yahoo:domanhviet97, facebook: Đỗ Mạnh Việt ). Nhà em đủ điều kiện,sân có,sáng sớm sẽ dắt đi dạo, yêu thương hết mức
THỨ 5 TUẦN SAU LÀ EM THI LÊN CẤP 3 XONG

tuan1993

Member
Tặng chỉ tặng đc chó ta thôi em à,giờ trên trang này k ai cho mấy con chó mấy củ kia đâu,may ra thì đc cho chó ta,mà có khi vẫn phải mất đôi 3 lít để mua đấy

Thấy em vô diễn đàn lâu rồi, mõi lần gặp em là thấy em xin cún ko à. Cũng thương. Mai mốt lên lớp 10 rồi cũng bớt học thêm, xin tiền ba mẹ để dành từ từ là mua được thôi em, khoảng 500k là được, hoặc nuôi mèo cũng được mà, trên dđ thấy cho nhiều lắm. Chứ chó mình xin thì nuôi có cảm giác nặng nề và ấp lực hơn là mua đó. Lỡ chó xin về nuôi bệnh hay chết thì ko biết ăn nói sao với ng` cho! Hihi!

phuocthinh02

em muốn hỏi : nhà em có 2 con chó khoảng 2 -> 3 tháng tuổi bỏ ăn. Em cho uống sữa bò có được không ?

cherry lee

Member
em muốn hỏi : nhà em có 2 con chó khoảng 2 -> 3 tháng tuổi bỏ ăn. Em cho uống sữa bò có được không ?
liệu có phải cún nhà bạn bị tách đàn sớm quá không.chó nhỏ về nhà mới hay có hiện tượng này lắm.cho bé ăn sữa hoặc cháo nhé.thân

phuocthinh02

thường ngày nó ăn cơm và thức ăn chó khô được lắm ! Nó ở nhà mình được 2 tuần rồi ! tự nhiên trở trời nó bỏ ăn luôn !

cherry lee

Member
bạn ra hiệu thuốc mua men tiêu hóa của trẻ em í.cho em í uống bổ sung để ăn ngon miệng.mà chó nhỏ ăn nhiều thức ăn khô cũng không tốt đâu

nxn249

Nha anh co minpin duc thuan chung mau den vang mua tu hoi minpin ha noi, da tiem phong du 7 benh va dai. phu kien di kem, thi xong thi lien lac voi anh, anh de cho ma nuoi vi nha anh ko co dieu kien nuoi nua. Chu co so dt cua anh vua goi cho chu roi day.

ChóMèo

Thấy em vô diễn đàn lâu rồi, mõi lần gặp em là thấy em xin cún ko à. Cũng thương. Mai mốt lên lớp 10 rồi cũng bớt học thêm, xin tiền ba mẹ để dành từ từ là mua được thôi em, khoảng 500k là được, hoặc nuôi mèo cũng được mà, trên dđ thấy cho nhiều lắm. Chứ chó mình xin thì nuôi có cảm giác nặng nề và ấp lực hơn là mua đó. Lỡ chó xin về nuôi bệnh hay chết thì ko biết ăn nói sao với ng` cho! Hihi!
anh ơi mua con gì 500k vậy ? bảo em với !

ChóMèo

Nha anh co minpin duc thuan chung mau den vang mua tu hoi minpin ha noi, da tiem phong du 7 benh va dai. phu kien di kem, thi xong thi lien lac voi anh, anh de cho ma nuoi vi nha anh ko co dieu kien nuoi nua. Chu co so dt cua anh vua goi cho chu roi day.
uầy anh ới cho e với hix :((

thuy ngo

em mới bị chết 1 e cún vì mua ở cửa hàng bị bệnh mà e ko biết, e buồn quá, h muốn mua 1 e khác mà hem đủ tiền, e đang là sv mà, bác nào có e cún nào ko có đk nuôi, có thể cho e chăm hộ hem :(:)(:)((