• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Em muốn xin 1 cún để nuôi,làm bạn

e tên việt ở hà nội, em 15t. Hiện đang ôn để thi lên lớp 10,đến khoảng 22-6 mà có anh chị nào cho em xin 1 cún để nuôi thì tốt quá, hiện em đang phải học rất nhiều nên căng thẳng,nên thi xong muốn có 1 cún nuôi,thật ra thì vì năm nay gia đình đã chi phí cực nhiều tiền học quá nên em cũng không dám xin tiền mua hẳn 1 cún để nuôi, năm nay đúng là rất căng thần kinh. Em cảm ơn ( 0915809955, yahoo:domanhviet97, facebook: Đỗ Mạnh Việt ). Nhà em đủ điều kiện,sân có,sáng sớm sẽ dắt đi dạo, yêu thương hết mức

e lập top xin từ trong tết mà vẫn chưa tìm đc à chúc e thi tốt chú tâm vào học đi bao rờ thi đỗ bố mẹ thưởng e ạ

cố lên bạn :D tớ cũng đang ôn thi này ^^ và cũng đang muốn có một bé cún đến chết luôn T_______T cùng cố gắng nhé... chúc bạn sớm tìm đc một bé :x

KhangKhang

Member
Đã cho _____________________________________________________________________________________________