• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN.E.Bulldog nhà em

Em nó là hậu duệ của nhà vô địch Mỹ {AM.CH.MAJOR.LEAGUE CLASSAY TOP GUN} và mẹ là nhà vô địch Thái {TH.CH.TORAS PRINCESS ROSY} còn em nó tên là TORAS WAG A LOT ở nhà mình gọi pepe em nó được 1 tuổi rối sau đây là ít hình các bác pro nhận xét giúp em xem em nuôi đã đạt tiêu chuẩn chưa thank các bác trước
đây là bố em nó

đây là mama em nó

và em nó đây ah

sumoandbull

Vietpet sponsor
Thêm 1 E.Bulldog thuần chủng tại HN rồi :D
Bọn topgun nhà mình khỏi hết viêm da mình cũng show luôn :))
P/S : Bạn cắt móng chân cho em nó nha ^^

maya con khoảng 1 tuần nữa là đẻ mà giang cho a hỏi là chó con mới đẻ thì cho ăn đc sữa gì vì a nghĩ con maya nó ít sữa a thấy cái bẹ sữa của nó ko đc to lắm

sumoandbull

Vietpet sponsor
Nếu chó mẹ ít sữa quá thì mình phải cho bú sữa ngoài thôi, còn nếu chó mẹ vẫn đủ thì 1 tháng hãy cho bú sữa ngoài :D

sumoandbull

Vietpet sponsor
Đc anh ạ nhưng phải kiên trì 1 tí vì sơ sinh nó chưa biết tự bú đâu :))
Và phải cẩn thận ko nó sặc sữa là cũng nguy hiểm.
Còn sữa thì dùng sữa bột của trẻ em thui :D

phatphat

e của bác là đực hay cái đấy ak? e có e cái hơn 6thangs rui, nếu đẹp zai thế này vài bữa nữa cho giao lưu đc ko ak ;")

khi nào ae hội bulldog off thì cho mình tham ra với nha có gì nháy cho mình phát số của minh0983233785 :-h:-h