• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN- cho mèo con bị bỏ rơi

jackie09

Member
hôm nọ đi học về, mình tình cờ tìm thấy một bé miu đang đi lang thang. Nhìn nó đáng thương như vầy, mình đã đem em nó về. Bé rất ngoan, nhưng vì nhà đã có meo và mama ko cho nuôi thêm nên mình bvuộc fải tìm chủ mới cho bé. Rất mong nhà bác nào có điều kiện thì rủ lòng thương mà đón bé về chăm sóc. Gấp lắm rội Để lâu quá pama sẽ cho em nó ra đường tiếp mất. Sau đây là sơ qua về miu: (hiện đang chưa chụp được hình)
_Giống: hình như là mèo ta (nhưng lông lại khá dài, dài hơn những bé mèo ta khác nên ko biết có fải là lai ko)
_Giới tính: đực (còn bé lắm, mình ko biết bao nhiêu tháng)
_màu lông: trắng, đuôi đen, có đốm đen ở đầu
_Tình trạng sức khoẻ: lúc mang về thì gầy, trộm via bé ăn rất tốt (mình đang cho ăn cơm cá, vì bé ko chịu ăn whiskas), có rận (chưa dám tắm), sống rất tình cảm, đang định cho emm nó tẩy giun nhưng chưa có tgian đi mua đươc.
*Tuy em nó có nhiều bệnh nhưng mình rất thương, nên bác nao có điều kiện thì đón bé về chăm. Mình tin bé sẽ trở thành một chàng miu đẹp!
Thanks all!:)

Meo_queen

Member
minh dâng la sv va co nuoi mot em mui va minh dang mun tim ban cho em mui nha minh..

ban cho minh nhe
:)

jackie09

Member
ban pm vào số máy này: 0942997797
nhưng chờ mấy ngày nếu bạn ko phiền thì đợi mình trị rận cho nó đã nhé, sợ mang về nhf bạn sẽ lây sang mèo nhà ban. dù sao cũng cảm ơn vì đã nhận em no. Nó người cong bắt chuột khôn lắm đấy

Meo_queen

Member
jo minh moi vao vietpet va doc tn cua ban ne
thank ban
de toi co time minh wa .neu em no nhiu gian thi ban cham ho minh may hom tri gian ho minh rui minh wa don sau dc kỏ

jackie09

Member
sozi cả nhạ đang định up ảnh lên thì cái máy tính nó bị đơ đơ ko connect đươc. mèo này mấy hôm nay hết rận rồi chị a. chị rảnh thì tối qua chơi vs bé, nếu thích thì đón bé vê. ở đây toàn bị thằng Bin đánh vs cả mama ko cho nuôi thệm khổ thân bé lăm