• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Cho em hỏi 6tr-8tr có mua đc 1 cún pit chơi k ạ .

skylove

Member
Các anh tiền bối cho em hỏi bay h em co khoảng 6 -8tr liệu em có mua đc 1 em pitbull tốt tốt để chơi k ạ.. Nhân tiện các anh cho em hỏi giá pitbull khoagn 3 tháng giá bao nhiêu với ạ:(:(:(:(:(:(

KU Mon

Member
bạn thử hỏi ae trong clb xem hình như Tuấn A Páo vẫn còn một đàn nói khéo chỗ đấy chắc giá 6 đến 8 là bạn có thể sở hữu một e.Không bạn thử hỏi a V.Anh mylucky a zai này biết nhiều mối lái chó.Chúc bạn may mắn

Thich_Khach

Member
8 triệu là mua được 1 em ở Hồng Mai hoặc mua lại được của bạn nào chán rồi :p nhưng độ tai lạn hên xui khá cao :) cần tìm người chủ nào biết yêu thương chó và tìm hiểu lý do bán kỹ rồi hắng xúc bạn ạ!

Scoobydoo

Member
Theo mình thì tiền đó bạn mua được rồi, nhưng đi mua nhớ xem chó bố mẹ nhé. Phải nhìn thực tế chứ đừng xem bánh vẽ và pháo hoa, đằng nào cũng mất công và tiền nên chọn cẩn thận để được con chó ưng ý.

ductina

Member
mình nghĩ bạn có rất nhiều khả năng mua được một em pit tốt với tầm tiền đó nhưng quan trọng là người bán có đàn pit tốt hay không.mình khuyên bạn nên tìm hiểu kỹ bởi nếu bị nhầm lẫn trong việc trọn con giống hậu quả sẽ rât nghiêm trọng.mong ban sớm tìm được một người có kinh nghiệm và sẵn sàng sẻ chia niềm đam mê với bạn.

Theo mình thì tiền đó bạn mua được rồi, nhưng đi mua nhớ xem chó bố mẹ nhé. Phải nhìn thực tế chứ đừng xem bánh vẽ và pháo hoa, đằng nào cũng mất công và tiền nên chọn cẩn thận để được con chó ưng ý.

Bạn này nói chí phái. Mình cũng mới học hỏi nên chỉ dám làm chân điếu đóm và hóng hớt thui! Nhiều chú lái lão luyện chém kinh khủng lắm! Toàn thấy vác hàng ra khoe chiến tích này chiến tích kia. Nghe xong mà mồ hôi mình cứ vã ra như tắm. Sợ lắm!