• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN Cần tìm chủ cho 2 em mèo cái nhà mình ;)

Jrass

Nhà mình có 2 em mèo cần tìm chủ (đều là con Xù nhà mình đẻ ra:-bd)
Ưu tiên bạn nào có nhận nuôi cả 2 em vì 2 em chơi với nhau từ nhỏ :love struck:

#1 là em Bệu (mèo cái), ngoài 8 tháng
Rất rất tình cảm, quấn người, luôn muốn được âu yếm bế ãm, không hay kêu, hiền lành, hơi chậm chạp, không biết nhảy.
Tam thể, lốm đốm

Bi giờ:

Hồi bé:

#2 là em Xù con (vì trông như nhân bản của con Xù mẹ :))), hơn 2 tháng (cũng là cái)
Cực kì nhanh nhẹn, thông minh, nghịch ngợm, là 1 người bạn nhỏ siêu thú vị
Lông dài, dày

Bi giờ:

Hồi bé, rất là ỉn con:kiss:

Bonus 3 mẹ con :-B:

Nhoc0206

Member
Bạn ơi 2 bé xinh quá, mặt rất tròn, đáng yêu! Tiếc là nhà mình chật chẳng thể nuôi nhiều được! Chúc 2 bé tìm được 1 chủ mới tốt!

zzz1991

chào anh/chị, em đang là sinh viên muốn nuôi mèo mà không có nhiều tiền :|
anh/chị có thể cho em địa chỉ hay số đt để em tìm cách liên lạc được không ạ:)

hi , để Ailu cat nuôi được không , nhìn 2 bé thích rồi và mình rất thích nuôi 2 đứa anh chị em . Ở Ailu thì toàn ăn thịt không thôi :D .

Đồng ý thì pmlaij cho mình nhé :D

cattermit

Khoe hay sao chứ có cho tặng đâu.Chả tháy có địa chỉ và phone liên lạc gì .Up cho có bài à

dung_lamark

Member
2 bé mặt xinh quá . Có cái ảnh trông như mũi heo ý . Đáng yêu ghê . Tiếc là cái , đực thì mình nhận nuôi ngay . Nhà có 2 bé cái rồi . Thêm cái nữa thì chắc nhà cửa tan hoang quá :(

Bạn ơi...cho tớ địa chỉ và số điện thoại được không? Các bé nhìn thông minh quá.

Jrass

Àh mình quên mất, nick mình là : doduongtung, các bạn cứ liên lạc với mình trên này hoặc pm, mình ở HN nữa, đường Đội Cấn, hic

muopvang

ui,sao mà cái mặt tròn tròn đáng yêu quá đi :)
mong sớm tìm được chủ yêu nhé ^___^

Jrass

Hôm trc có bạn pm nick mình xin mèo (ko nhớ có phải cute_maggie không) nhưg mình quên nick ko rep đc :-B phiền bạn pm lại nick này cho mình nhé, thanks doyennga12a2vd

tom026

Đã pm yahoo cho chủ thớt, hi vọng có thông tin liên lạc lại. Sốt ruột nuôi 1 em mèo quá.

huongthu

Member
Up cho các em nhanh về nhà mới, chủ topic và các bạn đi qua topic cho tớ hỏi tí tẹo nhé: em mèo nhà tớ có 3 chấm sau mông, nhưng ti lại mẩy. Thế là đực hay cái hả các bạn? mèo nhà tớ là mèo mướp ta.

Beambeam

Active Member
Ui, em Xù con dễ thương quá đi mất thôi. Vì em í mà mình phải lập nick đấy vì mặc dù mình thường xuyên vào diễn đàn ngắm các em miu xinh nhưng ko muốn lập nick. Bạn nhượng cho mình nhé, mình hứa sẽ quan tâm chăm sóc em í thật chu đáo, nhìn em i iu thật là iu, hic!

Jrass

Cảm ơn các bạn đã rất nhiệt tình, mình đag bận quá nên liên lạc với các bạn hơi chậm, 2 em mèo nhà mình đã có chủ, bạn nào đến Ailu Cat thì có thể thấy e Bệu nhà mình :D

Beambeam

Active Member
Cảm ơn các bạn đã rất nhiệt tình, mình đag bận quá nên liên lạc với các bạn hơi chậm, 2 em mèo nhà mình đã có chủ, bạn nào đến Ailu Cat thì có thể thấy e Bệu nhà mình :D
Chào bạn,
PM cho bạn nhưng ko được vì chưa đủ bài post. Cảm ơn bạn nhiều nha. Chiều nay mình đã đến và đón được em Xù con về nhà rồi, em rất dễ thương, cả nhà mình sẽ yêu thương và chăm sóc em í chu đáo. Nhìn Bệu thương ghê, mong Bệu mau hồi phục và mạnh khoẻ nha!
Ah, khi nào rảnh thì chỉ mình cách load ảnh với nhé, thỉnh thoảng mình sẽ up ảnh em í để bạn update, mình cảm ơn!

thuan81

Active Member
các bé nhà bạn xinh ngất ngây luôn!nhìn là muốn rinh hết !rất đẹp và bạn khéo tay chăm quá!