• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN có ai nuôi bull terrier ko ạ?

LyPham

em muốn mở 1 buổi off gặp mặt các bé bull terrier và mini bull terrier ở HN. Nhà mình có ai nuôi em naỳ ko pm em để làm 1 buổi gặp mặt đc ko ạ? Nghe nói ở Hn nuôi cũng ko ít mà em chẳng thấy off bao giờ. Nhà mình có ai hường ứng thì cmt cho em phấn khởi. Tks :X

Mr.Burin

Member
mình cũng ít thời gian vào đọc bài nên có gì bạn cứ liên lạc với mình vào fb Manh Nguyen | Facebook hoặc số đt của mình : 0906122393 , hnào tổ chức off thì bảo mình nhớ ! <:p

thancau

Member
:)) em đăng ký 1 suất ... chị ly khi nào đi pm em nhé...
to mr burin: thế em bull nhà a sao rồi ạ... ko hiểu thế nào mà nó vs Lợn nhà em ko ghép đựoc nhỉ...???

LyPham

mình cũng ít thời gian vào đọc bài nên có gì bạn cứ liên lạc với mình vào fb Manh Nguyen | Facebook hoặc số đt của mình : 0906122393 , hnào tổ chức off thì bảo mình nhớ ! <:p
ok bạn. :) bạn có quen ai nuôi nữa ko? pm nhé. hiện tại nình mới liên lạc đc 5 ng tính cả bạn .cả mini cả standar . biết thêm ai nuôi thì gọi thêm đi cùng cho đông vui bạn nhé

LyPham

:)) em đăng ký 1 suất ... chị ly khi nào đi pm em nhé...
to mr burin: thế em bull nhà a sao rồi ạ... ko hiểu thế nào mà nó vs Lợn nhà em ko ghép đựoc nhỉ...???
ok..em thì chắc chắn rồi he he

trung2t3c

Active Member
Chúc offline thành công...
...
Ly: e cố gắng duy trì hội... làm tiền đề để a đăng kí thành lập clb của chúng ta với VKA

LyPham

em đang cố gắng anh Trung ạ...nhưng mà HN ít người nuôi quá.

cumeo

Cho mình hỏi với.. bh muốn mua 1 bé Terrior thì khoảng bao nhiêu tiền vậy ?

cuckoo

Member
em muốn mở 1 buổi off gặp mặt các bé bull terrier và mini bull terrier ở HN. Nhà mình có ai nuôi em naỳ ko pm em để làm 1 buổi gặp mặt đc ko ạ? Nghe nói ở Hn nuôi cũng ko ít mà em chẳng thấy off bao giờ. Nhà mình có ai hường ứng thì cmt cho em phấn khởi. Tks :X
Thời gian và địa điểm cụ là khi nào em thông báo nhé
Anh không có bull terrier nhưng anh có pitbull được không em
Phải lòng mặt em lâu rồi rất mong em linh động cho trường hợp của anh:x