• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HN] Bốn em mèo ta đã biết ăn cần tìm nhà mới

talawas

Member
Các bé mèo đều đã tìm được chủ mới rồi nhé mọi người ! Cảm ơn nhiều

P/S: để cho đỡ nhầm lẫn, 4 em mèo này là "tặng" chứ không phải bán, khi đến xin mang theo tầm 5-10k tiền vía để bé về nhà mới khỏe mạnh thôi

talawas

Member
Bé mèo đen này lúc mới sinh, cả nhà ai cũng chê xấu cả :D nhưng rồi lại là bé khỏe nhât trong đám anh chị em, ăn cũng sớm hơn 1 tuần :D lại càng được nhiều người thích nhất :D

chuiyang_304

Ui yêu quá.. Xinh quá... Nhưng gần tết hay về quê sợ mang em mèo về vứt em ở nhà 1 mình khổ thân.... Xinh quá xinh quá

phamtienthanh

Vừa gọi cho a
Tiếc quá
Nhiều người xin trước rồi :(
Nếu mai chưa có ai nhận mấy e ấy thì a nhắn tin cho e vào số 0972 530 589 e đến nhé

bò_điên

Member
ui:* bé tuxedo kia xinh quá bạn owiiiii:*
up cho các bé mau về nhà mới đón tết nha:)

narutoss2

Member
Bé mèo đen này lúc mới sinh, cả nhà ai cũng chê xấu cả :D nhưng rồi lại là bé khỏe nhât trong đám anh chị em, ăn cũng sớm hơn 1 tuần :D lại càng được nhiều người thích nhất :D
mình thik 1 e tuxedo như thế đó

Mong tin của chủ top quá! Gửi tn mà hình như dạo này bạn ý ko vào diễn đàn. Có ai biết số đt để liên lạc với bạn ý ko nhỉ? Mình đang có việc cần...

asdf

Member
con đen giống nhà mình quá ta. Bạn chủ thread còn nhóc nào k mình xin 1 con với. Liên lạc lại với mình nhé :p