• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN- bán vẹt mào cookatie

nó ăn thóc nhé rất dễ nuôi mà lại thuần nhé.2 em vẹt trên tớ bán rồi nhưng nhiều bạn hỏi quá nên tớ có lấy thêm hàng. Có thêm màu vàng má hồng nữa như hình.hàng cũng ít và khó lấy nên bác nào quan tâm thì múc sớm nhé chứ 2,3 bác cùng đến mà hết thì em cũng chịu ạ

chienbinh

Member
nó ăn thóc nhé rất dễ nuôi mà lại thuần nhé.2 em vẹt trên tớ bán rồi nhưng nhiều bạn hỏi quá nên tớ có lấy thêm hàng. Có thêm màu vàng má hồng nữa như hình.hàng cũng ít và khó lấy nên bác nào quan tâm thì múc sớm nhé chứ 2,3 bác cùng đến mà hết thì em cũng chịu ạ
1 con nặng khoảng bao nhiêu gam bác ơi, nếu to con 1 chút mua về để ngoài cửa ra vào cũng hay

giống này không to như vẹt nam mỹ đâu bác.nó mà to thế thì chả có giá này. nhưng bác thích thì mua xích vẹt về xích vào gỗ lũa cũng được mà.

Anh có đổi vẹt lấy BC ko anh? em có 1 con Gà Banh mái cánh xám, 2 con Bi mái đều đang ghép với chim Hội.