• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN- bán vài bé hamster: campbell, bear...

Tớ cần bán vài nhóc hamster sau, đã đến tuổi trưởng thành, màu cũng đẹp lại hiền lành, đảm bảo không bao giờ cắn, dễ nuôi, dễ nựng

1 cặp cái campbell trắng sọc vàng nhạt, mình trắng tinh mắt đen, đực winter white trắng sọc xám nhạt 350k/cặp này, 2,5th

1 bear đực albino satin xù 450k , làm gióng tốt, con của nó chủ yếu là albino satin 3th

1 bear đực albino satin xù dài, lông dài nhưng lại thưa, dễ bị dính mùn cưa vào lông, dùng làm giống tốt 4th 300k

1 bear cái đầu vàng cam đốm trắng nhỏ trên trán mình trắng xù, 1,5th 280k ( ảnh 3 tuần, h đã lớn hơn nhiều, xinh hơn nhiều rồi )

Giá cố định, tớ sẽ không trả lời tin nhắn giảm giá đâu nhé nên mọi người đừng fix giá thêm, mua hay không tùy ở các bạn thôi.

ai cần pm em 0944422558, giao hàng tận nơi trong nội thành HN
cuopbien01hvn