• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HN] Bán BC Xòe Mỹ Thái

Up
Cặp Xòe đẻ đang ấp 2 trứng cồ. Giá 1200k.

Cặp Thái con 2 lông. Giá 180k

Ngoài ra còn 1 con Mỹ mái chim đẻ, và 1 con chim Mỹ gần 3 tháng tuổi(nhiều khả năng là trống) khi bỏ con mái đẻ vào thấy nó có biểu hiện xù lông cổ và lưng gù mái. Bác nào quan tâm có thể đến xem.

Up.
Cặp Xòe đẻ ấp 2 trứng sắp nở rùi, bác nào bắt nhanh fix nhiệt tình nè 1tr1 kèm 2 trứng có trống

2 con Mỹ lẻ, 1 mái đẻ, 1 chim tơ khoảng 4 lông(trống). 800k/2em

Thêm 2 con Thái con khoảng 2,3 lông, cùng cặp trứng. 200k

Ngoài ra còn mấy em Xòe non 2,3 tuần tuổi nữa. Các em còn bé nên chưa gửi hình đc

Up.
Con Mỹ vàng 4 lông đã phân biệt rõ giới tính là đực. Mấy hôm nay, théy em nó gù rất rõ. Cặp này nuôi thêm 2 3 tháng nữa cho con trống thay hết là dùng đc.

Up.
1. Cặp Xòe con 1 lông. Em ở giữa là chim 3 lông. 700k

2. Cặp Xòe đẻ. Lứa trứng vừa rồi bị ung 2 trứng luôn, tiếc quá. Nhưng các bác yên tâm em xòe mái rất mắn đẻ chỉ khoảng tuần nữa em nó lại đẻ tiếp. Trứng lứa trc của em nó đang đc cặp vú nuôi đc chục ngày rồi. 1100k

3. Cặp Thái tơ 3 lông, đúng cặp trứng. 200k

4. Cặp Mỹ vàng mái đẻ, trống gù rất căng, mới thay đến lông thứ 5. 800k

5. Thêm cặp Xòe con mới tách. 600k

Up

Up.

2. Cặp Xòe đẻ. Lứa trứng vừa rồi bị ung 2 trứng luôn, tiếc quá. Nhưng các bác yên tâm em xòe mái rất mắn đẻ chỉ khoảng tuần nữa em nó lại đẻ tiếp. Trứng lứa trc của em nó đang đc cặp vú nuôi đc chục ngày rồi. 1100k

4. Cặp Mỹ vàng mái đẻ, trống gù rất căng, mới thay đến lông thứ 5. 800k

5. Thêm cặp Xòe con mới tách. 600k

Chim ở đâu vậy uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
Chim đang ở GL-HN bạn àh.Up

Up phát.
Cặp Mỹ vàng, con 5 lông chắc chắn là trống rồi. Mấy hôm nay, nó gù mái căng quá, lông cổ bắt đầu rụng đi để thay lớp mới. Em để ý thấy mấy con trống trc sau khi thay xong 1 lớp lông cổ là có thể đạp mái đc.

Cặp Xòe con mới tay đã biết ăn cứng, ăn đc cả ngô rồi.

Bác nào bắt 2 cặp sẽ có giá fix nhé.

Up.

2. Cặp Xòe đẻ. Mới đẻ trứng1100k

4. Cặp Mỹ vàng mái đẻ, con trống đc 5 lông gù rất căng. Hiện đang thay lông cổ, khoảng gần 2 tháng nữa là dùng đc 800k

5. Cặp Xoè con đã ăn cứng. 600k

Bác nào bắt 2 cặp sẽ có giá fix.

Up phát.
Thanh lí 1 em trống Thái như hình dưới. Giá 100k

Thanh lí 3 em Mỹ vàng gồm 1 trống tơ 5 lông, 2 mái đẻ. Giá 1tr/3 em. T.lý 1 lần ko bán lẻ. Hình mới chụp sáng nay.
Em Trống:

2 em mái:

Cặp Xòe con 1.5 tháng tuổi. Chim lông dài khỏe mạnh, đúng cặp. Giá 550k

Up. Thái lẻ đã về nhà mới. Còn 3 em Mỹ đẻ cần thanh lý và mấy cặp Xòe con 3 tuần tuổi đến 3 lông