• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Bán 2 em Bully đực hơn 3 tháng tuổi

chekute

Member
hiện nhà mình còn 2 em đực hơn 3 tháng tuổi , đã tiêm phòng 2 mũi vacxin ,cần nặng 1 em 9kg2 và 1 em 9kg5 , tình trạng sức khỏe tốt. đầu thủ mặt mũi hầm hố , khi suất chuồng kèm theo sổ khai sinh và giấy chứng nhận nguồn gốc chó của CLB cấp nhé.
các bé là Con của Lukas XxX Gold dưới đây là 1 số ảnh gia phả và 2 bé .
da phả của bố mẹ 2 cháu :

và ảnh các bé 97 ngày tuổi :

Alo sớm để sở hữu 1 em cún đẹp giá hợp lý nhé

souchan

Các em đẹp quá, mỗi tội e ko có đk rước 2 em về :(. Chúc 2 em sớm tìm đc nhà mới.

chekute

Member
thank you souchan :D , uppppppppppppppppppppp cho các bé mau về chủ mới nào

thaiphuc

cho em cái giá nha bác, nếu không cần giấy tờ gì giá có thấp hơn hông bác, em nuôi đam mê chứ không kinh doanh nên cũng không cần giấy tờ gia phả làm gì ạ

chekute

Member
Bố cháu ăn giải nhất Festivan American Bully 2013 nhé cả nhà :)) , vàng lại lên giá rồi :))

chekute

Member
các cháu tròn 4 thang rồi , vẫn up chó các cháu sớm có chủ nhé, giá cực yêu cho các chau sớm có chủ mới nhé