• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Bà bầu tên Kem

kecodon

Member
bà bầu nhà em tên Kem.hiện tại đã bị chén cách đây 41 hôm.Hehe.có mấy tấm hình post lên,anh em coi chơi.

hehe..anh em vào vuốt ve cho em Kem tí,cho nó đỡ tủi...hô hô:)):))l:x

can_508381

Member
Thời gian này là quan trọng nha L, còn hơn 2 tuần nữa, o bế em nó vô
Thân!

kecodon

Member
chó đực là con 40 ạ.hình ảnh em xin phép đại ca,đại ca đừng trách em nhá...cho em post một tí ạ

vui duyên mới không quên nhiệm vụ.Thân ái và quyết thắng...

kecodon

Member
Đây là em 30 của A.Thắng tsmilan shoes.mong anh em vào cổ vũ cho em Kem sớm mẹ tròn con vuông.tks...em cũng đang đếm từng ngày rồi ạ.Cảm ơn tất cả mọi người ạ.

nduy

Member
chúc mừng chúc mừng
mong sớm nhìn thấy 1 đàn nhóc con đẹp. chăm tốt ông nhé. anh em gặp nhau bia rượu sau

kecodon

Member
đang mong đây ông khánh ơi.chủ nhật này đi off rồi nhậu luôn.hehe..còn con bò sữa,đúng như nguyên văn ông em tôi nói,là đã cho hết rồi,còn để lại cho tôi có một con thôi.nhưng tình hình cũng đang ban căng lắm.hehe.

nduy

Member
sao còn con bò sữa ông mang về chưa?
sao ko thấy thông báo zaay
ông cứ nuôi, nếu có nhã ý thật sự nhường tôi. tôi mang tặng ông anh gần nhà cùng đội bóng ông ý mới mở quán cà fe.
hẹn mai đẹp ngày gặp anh e......