• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - 1 em Alaska màu nâu đỏ ! hiếm có khó tìm

ronaldo

Member
bạn oi cho mình hỏi bạn mua bé này ở đâu vậy ? biết cho mình địa chỉ đc k?

ngochai555

alaska thuan chung thi sao ma co mat mau xanh duoc ban.xem lai di nha,alas thuan chung chi co mat mau nau thoi.

ở đây ít có alas thuần lắm/ bé đó là lai húky rồi bạn ạ. nhưng mà bs đó đẹp đấy bạn.

GumGum

Member
hiếm có khó tìm ở chỗ nào không biết,chỉ thấy là bé ý là Alusky hoặc husky rồi bạn ạ
mà thật ra bây giờ alaska nâu đỏ cũng k hẳn là hiếm có khó tìm nữa

MochiLucy

Chó màu đẹp nhưng rất tiếc là loại cho lai không phải Alaska Malamute vì với độ tuổi 2 tháng bé ấy còn quá nhỏ so với loại thuần Alaska Malamute 1 tháng.

Mấy hôm trước nhà mình vừa đón đc 1 thành viên mới ! em ý là giống chó Alaska Malamute
em ý mới có hơn 2 tháng tuổi với màu lông nâu đỏ đi kèm với đôi mắt xanh lục !
Hôm qua vừa cho em ý đi giao lưu với hội offline của cuộc thị pet icon ..
những hình em ý trong hội thi pet tại HN :love struck:
http://www.alaskanmalamutesvietnam.com/Tieuchuangiong.htm

e nhà mình tên là Bull .. em ý rất thích nghịch nước và chơi với những viên đá trong tủ lạnh Dog Eye
1 số hình ảnh em ý nè :love struck::love struck::love struck:

yêu lắm ý ! mình sắp phải đi du học nên không có thời gian chăm em ý đc .. bạn nào thick mình nhượng lai cho ! bùn lắm ý :worried: số dt của mình là 0906 266 780 . mình tên là Hiếu

doiamnhac

Member
Mình mới tập chơi husky la AL bác nào có kinh nghiệm rảnh dỗi giải thich dùm mình la AL va husky khac nhau chỗ nào vậy các bác vào yahoo chỉ dùm em với nh.dantruong3_2008 mong các bác pmmmmm sớm