• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hn [1]_tìm bạn gái cho miu miu

Status
Không mở trả lời sau này.
Miu Miu 4 tháng muốn tìm bạn gái nhé. Tớ tìm giùm bạn tớ. Tại con mèo ( tên nó là Miu Miu ) cứ kêu ing suốt ngày, nên định kiếm 1 đứa bạn cho nó. Này nhé, Miu Miu là xù đực trắng, nên mong rằng bạn gái Meo Meo cũng là xù cái trắng :) Nó là con mèo "điên", nên tìm được là nó giữ rịt luôn đấy, không trả đâu. Vậy bạn nào có lòng hảo tâm thì cho Meo Meo 1 nàng mèo nhé.

Nhắc lại chút: Miu Miu là mèo xù trắng 4 tháng, nên tớ mong bạn gái Miu Miu cũng là mèo xù trắng < hoặc = 4 tháng. Không thì chỉ xù không thôi cũng được.

Trên đây là điều kiện bạn tớ đưa ra, Đừng ai hỏi han hay trách cứ tớ vì cái tội ra điều kiện kiểu này nhé. Add nik tớ nè: chicken_k90. Gấp gấp nhé, tại Miu Miu cứ gào suốt, nhức đầu lắm :worried:

koojjai

Member
Tức là sao bạn ? Mình chưa hiểu rõ, ý bạn là muốn ai đó tặng bạn mèo cái xù trắng à ? 4 tháng mà đã dậy thì, hơi sớm đấy nhỉ ^^

à, tức là Miu Miu 3 tháng hơn, gần 4 tháng rồi ( chính xác là thế ), bây giờ em ấy cứ kêu gào suốt thôi, mà Hồ Ly là mèo đực, không thể đem qua cho Miu Miu chơi cùng được. Mình muốn đi tìm 1 em xù cái, trắng càng tốt bạn ạ.

Nhắc lại chút: Miu Miu là mèo bạn mình, không phải của mình, đừng nhầm lẫn >.<

bạn dog-lovely có cả 1 đàn mèo tây đấy nhé ! bạn ý nhắn tớ mai đi qua xem mèo >.< yeeee !!! đi xem mèo thôi !!

tsunami

Member
khiếp, thằng khỉ í mới có 4 tháng mà đã đòi bạn gái rồi ???? !!
Bạn sang xem đàn mèo nhà bạn gì gì đó chưa? Đã đón đc em nào về chưa vậy? up ảnh cho mọi người xem với nào

ashita

Dịch giả Vietpet
tớ là tớ ko có đồng ý với chuyện mèo 4 tháng cho đi abc đâu nhé. cái con Miu nhà tớ 6 tháng đang gào thét mà tớ nhất quyết ko cho động đến Meo 4 tháng, vì nó vẫn còn là vị thành niên. tớ nghĩ ấy nên xem lại tuổi tác của em nó, chứ 4 tháng thì có mấy con nào kêu đâu

tsunami

Member
chắc bạn í nhầm lẫn thế nào ấy chứ, mới có 4 tháng mà đã đòi bạn gái là rất không bình thường nhé (hay chàng ta dậy thì sớm :)) )

không biết. nó cứ hét ing ỏi đòi ra ngoài kiếm bạn. mang được con mèo cái về thì nó vui vẻ chơi =)) thế có kì quặc không =)) chắc nó dậy thì sớm

tsunami

Member
bạn Khoai hỏi giùm mình bạn dog-lovely còn em mèo nào muốn cho ra ở riêng không? Mình muốn có 1 em về làm bạn với em Bông cho có đôi có lứa :)

dog-lovely cho hết mèo rồi. tiếc quá >.< à còn 1 em xù tây ban nha hay cái quỉ gì đó, bán 3 triệu, bạn lấy không ? giới tính thì bó tay, không rõ.

tsunami

Member
3 triệu thì mình lấy đâu ra tiền chứ (?!) Thôi hẹn dịp khác, khi nào mèo nhà bạn í đẻ thì tính sau ^^!

ừ, khi nào đẻ tính sau. thế là ổn nhé. mọi việc đã xử lí xong, nhờ Mod khoá cái toppic này lại cho em nh.... >.<

Status
Không mở trả lời sau này.