• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hn Đàn Labrador mới đẻ xinh như thiên thần 2Nd

PineLab

Member
Sau kết quả se duyên lần trước với Lab đực Kít nhà bác Quang Trương Định ra được 5 cún(1die) quá chất lượng nên lần này mình vẫn cho Sukem nhà mình lấy giống của Kít, lần này chắc là yêu chồng hơn nên sau 62 ngày mang thai vào ngày 6-3 đã sinh được 1 đội bóng Labrador con. ::) ::) 8 gái 3 trai. Tuy các cún mới đẻ ra không được bự như lứa trước vì quá đông nhưng được cái toàn ăn tham, 4 ngày đã biết bú bình nên giờ tổng 11 cún đã được gần 19kg :D
1 day:

15 day:

Giờ là 20 day:
Để tiện phân biệt chăm sóc nên mình buộc dây cho các cún
Cái hoa 1:

Đực hoa 2:

Cái trắng 3:

Cái xanh lá 4:

Đực trắng 5;

Cái xanh lam 6:

Cái đỏ mận 7:

Cái đen 8:
bỏ sót ko chụp :p :p, giống hệt em cái xanh lam 6
Cái đỏ tươi 9:

Cái trắng, lam 10:

Đực xanh lá 11:

mama:

xxx: ảnh mới trong máy đt ngại lấy luôn cái cũ :D

Còn đây là đàn trước 1/8/2012

http://forum.vietpet.com/124141-khoe-dan-lab-moi-de-dep-nhu-thien-than.html

Đẹp quá, giá cả xuất chuồng ntn đấy bác, anh trai e đang tính mua 1 em cái lab bạch kim :) có j bác inbox mình :D

PineLab

Member
Cún mình mới 20 ngày thôi, bác nào thiện ý cứ qua chơi ngắm, tầm 25-30 ngày em mới nhận gạch.

anhchim

bác ib cho em giá 1 bé đực với...tất nhiên là chưa nhận các bé bây h nhưng đặt gạch trước vẫn hơn bác ạ :))

nhuchien

bạn ơi . chó đực giá bnhieu thế bạn? cho mình giá ! mình cũng muốn tậu 1 em

PineLab

Member
Topic này không được mua bán nên bạn nào quan tâm cứ phone dùm mình nhé :D

Truongduc

Member
Em có con husky Đực trưởng Thành nè 2 tuổi màu nâu đỏ nếu đổi đc thì alo cho e nha 0947035586