• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

H'Mong về nhà mới ở hà nội :D

hai198x

Member
Nhìn thì ok. Lông dài nếu có cái đuôi nữa vẫn đẹp hơn bác ơi. Mông cộc em xem qua bản tiêu chuẩn thì có vẻ không chuẩn rồi
Ơ bác nhìn lại cái ảnh em post xem có thấy cái đuôi đâu không . Đuôi em nó rất rõ và chuẩn đấy bác ạ :D

HungDo

Member
Thêm 1 hình có dáng đứng bến tre nữa cho các bác nhận xét :p
mà chả biết máy tính bị sao vào flickr khong được nên không up được ảnh to các bác thông cảm nhá :D
Tôi thấy em này là chó cộc đuôi mà, ý nói là đuôi dài thì thành bắc hà, chắc bác o hiêu? Bác chụp ảnh nhìn thấy có 3-5 cm đuôi thì tôi không nhìn thấy cả đuôi em no.
Thế em nó là cộc đuôi hay Bắc Ha? Bác chụp o rõ .haaaa

HungDo

Member
Bác Hải 8X chưa chụp lại ảnh sao? Hôm qua nhìn chưa rõ mong bác gửi thêm vài bức hình cho cỡ to to tí anh em mới ngắm được ảnh cho nhỏ quá lại phải ấn vào mới xem đươc.