• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 12/2009

Status
Không mở trả lời sau này.

chuoi cu

Member
đó là hình thức phạt cảnh cáo nếu như các thành viên khác vẫn ngoan cố không chịu đi off.lần này là 13 -9 lần sau 2 tháng off một lần luôn đấy!!!!^_^ anh chuối củ,anh phuong hl,liêm, SƠN,cả bác Min nữa chứ!ZUDAS????nhận làm mem của VP QN rồi mà mất tích luôn!áo đồng phục có khi chuyển giao cho người khác vậy!!!
xin chân thành nhận lỗi cùng ae . cũng vã lắm nên tranh thủ ra dòm thấy các cún là mình phải lướt ngay không kịp chào hỏi ai cả , mấy lại các chú cún nhà mình đang ốm lêm không đưa ra được mang ra lai lây cho các cún khác thì cũng ngại lắm . hẹn ae lần off sau vậy ^:)^^:)^^:)^

phamhuyhoang

Active Member
thông báo cho tất cả thanh viên CLB là đồng chí hà đã bị xa thải vì ngay buổi đầu thử việc đã không hoàn thành bài tập
haha!anh nhận ra ảnh này rồi!cậu Hà làm quân xanh bị Bốp đuổi chạy như ma đuổi luôn!mà hình này như là GSD có mông là Rott vậy!

Anh Sơn hôm nay mới thấy mặt...hic hic hình như là lâu lắm rồi em không gặp anh ấy nhỉ??? hôm nay anh đi thì em lại không đi được huhuhuhu.

Anh Hoàng, Sơn và chú Vui đang tâm sự về em chân dài nào mà cười "nhăn" ra thế nhỉ????

Chịu rồi. Không biết anh Hoàng có nhớ là đang nói về cái vụ gì mà mình cười ác thế nhỉ? hehe

Hi hi! anh Hoàng tinh ý quá, em biết thể nào cũng bị hiểu nhầm vì Hà Anh mới mất kún mà nhưng em muốn trêu Hà Anh chút thôi cho em ấy vui lên và dành tâm sức cho chú khác dẫu biết rằng đôi khi có những chú kún là không thể thay thế. Em cũng đang rất buồn vì có một thứ em không thể thay thế đã không còn bên em nữa :(( :((
@ Hà Anh: em cứ vui lên nhé, nếu e coi anh như kún cưng của em mà vui lên đc thì cứ tự nhiên :D :D :))
<== anh muốn thay cho Hà Anh liệu có được không chú Minh? lời đề nghị của chú hay quá chắc rất nhiều người thích lắm.

lian123

Member
<== anh muốn thay cho Hà Anh liệu có được không chú Minh? lời đề nghị của chú hay quá chắc rất nhiều người thích lắm.
Nếu là anh thay cho Hà Anh thì...hic ic....eo ơi không được đâu :D:D, như thế thì 1 là e là kún thật 2 là anh e mình có vấn đề về giới tính mất :)):)):))

Hung.tinhyeu

Active Member
Các bác ở Quảng Ninh cho em hỏi, đây có phải là siêu mẫu Hà Anh, người đẹp thường xuyên tham gia các buổi offline của các bác không ạ. Hình như là đúng thì phải, em nhìn thấy giống quá cơ các bác à. Nếu em có nhầm thì xin các bác ở Quảng Ninh và bạn Hà Anh đừng cười em nhé.

phamhuyhoang

Active Member
hehe!cái này thì phải chính chủ nhân trả lời mới biết được anh ạ!em nghĩ Hà anh phải 3 hôm nữa mới có thể trả lời anh Hùng được!vì...........sung sướng quá nên ngất vì được anh Hùng khen ! ^_^

phamhuyhoang

Active Member
to Sơn:anh lúc đó bảo chú là ra đứng yên một góc sân khi nào các chú cún có xxx ra thì chạy nhanh ra lấy xẻng hót xxx cho vào túi nilon! ^_^

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chú Vui hình như đang biểu diễn Hiphop để lấy điểm trước "người mẫu" Hà Anh:

Status
Không mở trả lời sau này.