• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline của Vietpet Quảng Ninh lần 10 ngày 26.7.2009

Status
Không mở trả lời sau này.

liemhitle

Member
em cũng còn nhiều hình lắm nhưng không biết pỏst hôm nào anh chỉ cho em với nhé , hôm nào em mang máy ảnh vào nhà anh rồi anh chỉ cho em nhe :)

lian123

Member
Em xin góp thêm chút ảnh nha, hơi muộn nhưng cả nhà thông cảm cho em nhé.
Đây là thành viên mới, đi xe mới và cũng là chú cún mới

lian123

Member
e thẹn.........

Chọn nâu hay đen......

nhưng giờ thì là.....đen hay vẫn đen??? khó quá :((

lian123

Member
Á à...có một người muốn "kiss" một người, nhưng thông qua cún mà muốn nảy nở riêng tư nhé, văn này giờ là cao đấy.....:D

Ối! nàng quay đi rồi, mua ngay "double mine" nhé

May mà có 2000 nên mua được một phong....đến Ngô Thanh Vân còn "quay" nữa là.....cuối cùng thì đã quay mỏ lại với nhau (ý nói 2 chú cún)

lian123

Member
tặng chú vui vì.......lần đầu tiên trong máy anh ( máy ảnh nhé) anh thấy em vui

Đấy; cười toe toét...

lian123

Member
Tặng anh Liêm và.....
đầu tiên là ai đó và sau đó là..........

À bức ảnh này em tặng riêng bố anh nhé.

lian123

Member
sau khi quan sát và học hỏi các anh chị ở đài truyền hình, em cũng mon mem ra hỏi để tập làm phóng viên...em hỏi:" chị mua thuốc ghẻ ở đâu?"

Chị ấy chỉ cười và nói: "Chắc là chỗ nào đấy thôi" >:D< bó tay

lian123

Member
Một bức ảnh lạ???

Nhưng không.......đây là sự tìm tòi mới của chị Chung....

Ơ ! thì nhìn mãi em mới nhận ra và đặt câu hỏi:" Bạch Tuyết lai với bao công thì đẻ ra con màu gì??"
Có nghĩa là chú "ngao" đen kia mà lai với chú trắng kia thì ra màu gì???=))=)):day dreaming::day dreaming: .....mong bác sỹ hoa súng "tình yêu" giải thích ạ....

lian123

Member
Chú Lian 123 chọn cái ảnh ô mai sấu cuối lọ ( của chị) để post lên đấy hả .:D
Chị ơi! Không phải đâu chị à mà là chị trông như này em thấy chị rất..."thơ ngây" nên em chọn 2 hình này đấy ạ. Thơ ngây ở đây nghĩa là em thây chị còn trẻ lắm:D:D, vẫn còn ngon....hihihi xin lỗi anh Tuấn em trêu thôi nhé:D

lian123

Member
Tặng con anh Lập và anh Lập

Nhìn như nhảy hiphop, "húp hết" với chó cưng ấy nhỉ :D

lian123

Member
Anh Châu mon men, mon men...:D

Và...!!!! bắt quả tang nhé...

Nhìn kỹ anh Kiên nè

lian123

Member
Anh Châu mon men, mon men...:D

Và...!!!! bắt quả tang nhé...

Nhìn kỹ anh Kiên nè

Anh Hoàng đang đc bảo vệ

hoangfchalong

nuôi chó

nhiều người sao lại cứ gét chó mèo chứ, em thay chúng hay mà...... em cũng thích nuôi chó
nhưng chó đẹp thì đắt thôi nuôi máy con ... nhỏ nhỏ là vui rồi:love struck:

betet

hehe!betet có thích nuôi không để anh bảo bạn anh gửi về!hehe!em cứ xin phép mẹ rồi anh đem về nha!cún kia còn lớn hơn nữa nhưng em thích a nh gủi cún chỉ nhỏ như vậy không lớn hơn được nữa
:D em cũng thích nhưng mà chắc chắn là mẹ không cho đâu, với cả em cũng chả chăm được nó như anh :D anh không biết nó là giống gì à, chắc là toy dog nhờ. Trông nó như con chó bông í, thích thế. À mà con chuột bạch của anh trông buồn cười thế, cứ nhìn ảnh nó lại phì cười, trông nó hiền hiền chả giống chó nghiệp vụ gì cả. Mới cả em thấy nó giống con lợn hơn là con chuột :))

phamhuyhoang

Active Member
to Betet: anh cũng không biết là giống gì nữa vì anh chỉ thích chó to thôi!^_^ khi nào chuyển nhà rộng hơn rồi nuôi cũng được mà!^_^ con Chuột bạch là dòng chó trọi!tuy nó bé bé nhưng ghê gớm lắm!anh nuôi cùng các con chó con khác nên nó lành hơn so với bản năng của nó!chó dữ hay không là do chủ nó mà!người hiền lành như anh thì không nuôi chó dữ được^_^(xin lỗi cả nhà nhé! Bé tết là em gái em! em ruột đấy)ah!Bé tết tham gia hội người yêu mèo đi!
nhờ chị Phu dung hoặc chị Rose 1402 tư vấn cho! các chị ấy biết về mèo nhiều lắm!con chó mà anh bảo bạn gửi về bên Hàn quốc người biến đổi gen của bọn nó đi nên nó lúc nào cũng bé tẹo vừa cái ly thôi!^_^ anh dặn đem sang 2 con rồi đấy!

So.....................................................ry ............................................................

liemhitle

Member
đề nghị anh Hoàng đưa em gái đi off...................... nếu không thì ..............................:D ??

Status
Không mở trả lời sau này.