• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline của Vietpet Quảng Ninh lần 10 ngày 26.7.2009

Status
Không mở trả lời sau này.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chân thành cảm ơn Bác sĩ Greenvet-hanoi nhiệt tình ủng hộ phong trào và trao đổi kinh nghiệm chăm sóc, dinh dưỡng, chữa bệnh với ACE CLB NYC QN, chúc Bác sĩ và gia đình sức khỏe:

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Quyên góp truyện tranh, sách dành cho thiếu nhi, sách giáo khoa ủng hộ trẻ em Trung tâm hỗ trợ trẻ em có hoàn cảnh đặc biệt Quảng Ninh:

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
anh Minh và anh hoàng chụp nhiều hình thế mà chẳng chịu pots lên cho mọi người xem gì cả !!!

liemhitle

Member
vui quá phong chào của VPQN giờ thật sự là đang rất sung sức , :) cố lên , đoàn kết hơn nữa anh em QN ơi , đừng bao giờ anh em ta cãi vã :D mà có gì ức chế thì đóng cửa cầm gậy bảo nhau thôi nhé :D

phamhuyhoang

Active Member
hehe!Vui không đi off sao biết bọn anh chụp nhiều?

anh Minh và anh hoàng chụp nhiều hình thế mà chẳng chịu pots lên cho mọi người xem gì cả !!!
em nhìn lại xem anh post bao nhiêu hình rồi? không đi off chưa phạt là may đấy!không được phát ngôn linh tinhanh cho Chuột bạch cắn bây giờ đấy nha!

nhìn ACE Quảng ninh mà thèm quá, ước gì ở thanh hoá cũng được như vậy. Chúc toàn thể ACE VP Quảng Ninh sức khoẻ để còn đi off thường xuyên và có những tấm ảnh đẹp cho mọi nguời chiêm ngưỡng!

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
nhìn ACE Quảng ninh mà thèm quá, ước gì ở thanh hoá cũng được như vậy. Chúc toàn thể ACE VP Quảng Ninh sức khoẻ để còn đi off thường xuyên và có những tấm ảnh đẹp cho mọi nguời chiêm ngưỡng!
Cảm ơn bạn đã quan tâm cổ vũ, tôi nghĩ nơi nào cũng có thể tổ chức sân chơi tốt hơn Qn quan trọng mỗi thành viên phải tự nỗ lực vì ***** Sân Chơi Chung ***** thì mới bền vững .
****Nhân đây cũng xin chúc các bạn Thanh Hoá tổ chức thành công sân chơi cho mọi người cho
những đam mê được toả sáng.
Chúc vui !

phamhuyhoang

Active Member
hehe!betet có thích nuôi không để anh bảo bạn anh gửi về!hehe!em cứ xin phép mẹ rồi anh đem về nha!cún kia còn lớn hơn nữa nhưng em thích a nh gủi cún chỉ nhỏ như vậy không lớn hơn được nữa

Status
Không mở trả lời sau này.