• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline của Vietpet Quảng Ninh lần 10 ngày 26.7.2009

Status
Không mở trả lời sau này.

lian123

Member
Đài Truyền Hình phỏng vấn chị Chung....trông ngây....thơ hơn bình thường các bác nhỉ:D
Nhưng vẫn là câu chào hàng quen thuộc, mai chị ra chỗ em lấy thuốc ghẻ nhé (dành cho cún) :D:D:)):))

Cái hình này....:)):)):))
Chị Chung đang nói:" sao chị hỏi em câu khó thế, câu này khó em không trả lời đâu...":D:D

lian123

Member
Tặng chị Bích Hạnh !!!
mọi tư thế làm duyên ben cạnh SBN

Đầu tiên là đứng nè...

Đứng mỏi chân chị lại ngồi

Vẫn mỏi chân nên chị vẫn ngồi....

lian123

Member
Một số hình ảnh tập thể tự̀̀ máy của em....(máy ảnh nhé các bác:D)

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Vào xem thấy chóng mặt quá, tốc độ post ảnh 60phút/ giờ => quá khủng khiếp, em giừo mới góp vui vì chờ mọi người post xong em mới post
tốc độ pots hình của em là vô đối ít ai theo kịp lắm anh minh à !!:shame on you::shame on you::shame on you:

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
vị khách đến từ lơi xa nhất {anh Hưng đến từ sài gòn phải không cả nhà nhỉ ??}

Đài Truyền Hình phỏng vấn chị Chung....trông ngây....thơ hơn bình thường các bác nhỉ:D
Nhưng vẫn là câu chào hàng quen thuộc, mai chị ra chỗ em lấy thuốc ghẻ nhé (dành cho cún) :D:D:)):))

Cái hình này....:)):)):))
Chị Chung đang nói:" sao chị hỏi em câu khó thế, câu này khó em không trả lời đâu...":D:D

Chú Lian 123 chọn cái ảnh ô mai sấu cuối lọ ( của chị) để post lên đấy hả .:D

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Off Quảng Ninh- Ảnh post hơi muộn !

Đêm trước buổi off: Long flamedragon76, anh em nhà Liêm hitle, BSGV và phamhuyhoang.

"Tôi thán phục những người yêu thú cưng Vietpet Quảng Ninh đã tạo một sân chơi hoành tráng mang tính nhân văn, hấp dẫn cộng đồng"- Trả lời phỏng vấn của phóng viên Đài Truyền Hình Tỉnh Quảng Ninh- BSGV.

Quyên góp sách, truyện ( không quyên góp bằng tiền mặt ) để tặng các em học sinh mồ côi, hoàn cảnh khó khăn cần giúp đỡ- một sáng kiến của VP Quảng Ninh.

Hai anh em ruột và cún GSD- Tôi rất ngạc nhiên về khả năng tự huấn luyện chó rất chuyên nghiệp của cậu bé này .

Dog and Lady ! Mỹ nhân và "hàng Khủng" !

Có anh nào được "tự nhiên" thế này đâu nhỉ ? Chắc thèm và còn ước gì bỗng dưng hoá thành... cún !

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y

Saint Berna

Phú Quốc trên đất Quảng.

Đồng chí Lực- Huấn luyện chó nghiệp vụ.

Thân mến tặng hai vợ chồng Bác sỹ Chung. Quảng Ninh " đất lành Chim đậu ".

Long và Phong BLL VPQN đang trao đổi với nhà Đài Truyền hình Tỉnh Quảng Ninh phát sóng offline của VPQN.

"Vietpet Quảng Ninh!Vietpet Quảng Ninh! dzô! dzô !!!"

Cặp uyên ương Minh( Zudas )- Trang thường xuyên từ Quận Cầu Giấy, Hà nội về Quảng Ninh tham gia offline. Họ đã thực sự không phải là khách mời nữa.

Tiệc mừng thắng lợi offline VP Quảng Ninh.

Status
Không mở trả lời sau này.