• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Heo mọi trình làng

Ka_sea

Member
Mình xin tự giới thiệu:
Mình là Heo mọi khoảng 5 tháng tuổi, là con gái (sau nầy đủ tuổi mình sẽ đi thi Hoa hậu VP hehe)
Xin gởi các anh chị em trên 4r vài kiểu ảnh để show hàng :D

Các bác vào cho em tí ý kiến nha

Đây là giống chó Chinese Crested đúng không bác?

@thang_Q5: Mỗi giống chó có 1 vẻ đẹp riêng, mình không thích thì thôi, không nhất thiết phải nhận xét như vậy đâu . ;)

Đây là giống chó Chinese Crested đúng không bác?

@thang_Q5: Mỗi giống chó có 1 vẻ đẹp riêng, mình không thích thì thôi, không nhất thiết phải nhận xét như vậy đâu . ;)
Đợi em nó có lông mọc đầy đủ trưởng thành thì ngon ngay .Mà như thế này khỏi lo chấy rận ,cũng đỡ bị dị ứng nhưng theo mình biết mùa đông phải giữ ấm không em nó ốm đấy

Khủng long

Active Member
Chào Heo Mọi nhé .......gởi tặng cho nhà Heo Mọi mấy hình này nè :D:D:D

Off ngày 18-04-2010

Dã ngoại Vườn xoài ngày 16-05-2010

=))=))=))=))=))=)) ...P57 chụp cái phần Hậu trường của Heo Mọi thấy "nghẹ thọt " kinh ...:blusshing:

Mong sẽ được tắm biển với Heo Mọi vào tháng sau nhé............

Mấy chú kiểu này thấy toàn mấy ngôi sao tuổi teen bên nước ngoài nuôi. Trong phim New York Minute cũng có 1 em thuộc giống chó này :

Khủng long

Active Member
Mấy chú kiểu này thấy toàn mấy ngôi sao tuổi teen bên nước ngoài nuôi. Trong phim New York Minute cũng có 1 em thuộc giống chó này :

Nhìn không có lông thì cũng giống . Nhưng tớ thấy Chinese Crested chân thon và dài , còn Heo mọi chân hơi to lại ngắn nữa :D

Ka_sea

Member
Nhìn không có lông thì cũng giống . Nhưng tớ thấy Chinese Crested chân thon và dài , còn Heo mọi chân hơi to lại ngắn nữa :D
Chắc tại nhà kế bên mẹ nó có anh lạp xưởng đẹp trai hehe :D :D

yeucho89

Member
chả biết mọi người thế nào chứ mình nhìn rất khoái em chó này.Trông rất "độc".Nhìn là yêu luôn.Giá trị của con chó đâu có phụ thuộc vào bề ngoài.

mewmeo

Member
Người ta nhận xét là ghê cũng đúng chứ có sai đâu, vẻ đẹp riêng thì cũng phải có mắt riêng để nhìn nhận chứ, còn bé cún này với e công nhận là đẹp nhưng " đẹp lạ " :))

Thôi đi mấy bác oi, con chó này lúc 2 3 thang tuổi nó có lông đẹp lám đó, nhưng không biết sao ông Ka_sea ổng ghiền nhổ long nó, nên mổi ngày ổng bắt em nó ra nhồ vài sợi, tới bay giờ nó thành như vậy đó kakakaka

shany_h

Member
Em này không có lông dễ chăm sóc,nhưng không được xinh lắm >.< ,mà em này bên nước ngoài thấy mấy người giàu mới nuôi, chắc mắc...........

Ka_sea

Member
Thôi đi mấy bác oi, con chó này lúc 2 3 thang tuổi nó có lông đẹp lám đó, nhưng không biết sao ông Ka_sea ổng ghiền nhổ long nó, nên mổi ngày ổng bắt em nó ra nhồ vài sợi, tới bay giờ nó thành như vậy đó kakakaka
Dự định hôm nào kiếm em SB về thẩm mỹ nhổ cho nó đã tay hehe:D

omopcute

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác ơi sao em này của bác ít lông thế và còn ngắn nữa, em thấy thường thường nó nhìu lông hơn 1chút cơ mà và dài nữa