• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hektor show hàng khi về với giapkc1102

Hektor về với e cũng đã được 1,5 tháng.. Hôm nay mới có dịp đi off với a,e fan rott HN , nhân tiện chụp vài bức show hàng luôn ạ, a,e chém nhiệt tình nhé..
Ảnh Hektor 22 tháng Tuổi ( Cảm ơn a Trung về những bức ảnh đẹp)

Hektor chụp với người mẫu Nam Mr.Vinh và Mrs Hương ( Bà xã của Hoanhq06 ạ..)
Còn đây là ảnh Hektor lúc 16 tháng Tuổi khi về tham dự SN Hội những người yêu cún Hải Dương ạ.. xin mượn bản quyền ảnh của vài bác ạ... Các bác xem e nó có phát triển thêm tí nào ko nhé...

Cảm ơn a,e đã xem bài... và nhận xét nhiệt tình... Chúc cả nhà vui vẻ và tràn ngập niềm vui với những chú Rott đáng yêu

kubikubi

Member
Hektor đẹp quá anh Giáp ah, chúc mừng anh nhé! Không biết bao giờ mới sở hữu đc 1 em như thế này:-??. Chắc chỉ trong giấc mơ thôi8->

Scoobydoo

Member
Giáp đúng là đam mê, chúc bạn có niềm vui bất tận với Rotti, Hektor đang ở độ tuổi đẹp nhất.

Hektor đẹp quá anh Giáp ah, chúc mừng anh nhé! Không biết bao giờ mới sở hữu đc 1 em như thế này:-??. Chắc chỉ trong giấc mơ thôi8->
Cảm ơn e nhé... A sẽ cố gắng chăm sóc nó tốt để ko phụ lòng a Phương đã tin tưởng
Giáp đúng là đam mê, chúc bạn có niềm vui bất tận với Rotti, Hektor đang ở độ tuổi đẹp nhất.
Cảm ơn bác nhiều nhiều, nó ngấm vào máu rồi bác ạ.. hihi..

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hektor hôm nay nhìn trổ mã đẹp trai quá Giáp ơi... Nhìn quả đầu phê thiệt và tính cách thì rất ok. Chúc mừng Giáp sở hữu được một con giống rất tốt. Hy vọng một ngày không xa được nhìn thấy Hektor ngoài đời. Thân chào.

Hektor hôm nay nhìn trổ mã đẹp trai quá Giáp ơi... Nhìn quả đầu phê thiệt và tính cách thì rất ok. Chúc mừng Giáp sở hữu được một con giống rất tốt. Hy vọng một ngày không xa được nhìn thấy Hektor ngoài đời. Thân chào.
Dạ vâng, e cảm ơn bác khen tặng. Hektor bị đau mắt lâu ngày nên đến hôm đi off đó vẫn phải tiêm kháng sinh, tổng cộng là ngày tiêm thứ 14 nên Hektor vẫn chưa được sung mãn . Hy vọng đợt tới e nó khỏi đau mắt ko phải tiêm nữa e nó sẽ sung mãn nhất. e cũng mong tháng 7 này được gặp và giao lưu với các bác trong ấy ạ...

trinh89

chó đẹp quá nhưng girl áo xanh hơi lascote làm hạ giá cả e chó đi ....sr spam:))

KimCuong

Active Member
Dạ vâng, e cảm ơn bác khen tặng. Hektor bị đau mắt lâu ngày nên đến hôm đi off đó vẫn phải tiêm kháng sinh, tổng cộng là ngày tiêm thứ 14 nên Hektor vẫn chưa được sung mãn . Hy vọng đợt tới e nó khỏi đau mắt ko phải tiêm nữa e nó sẽ sung mãn nhất. e cũng mong tháng 7 này được gặp và giao lưu với các bác trong ấy ạ...
Thần thái Hektor đã khác nhiều rồi đó em nhé, theo ngu ý của anh bổ sung kháng sinh cho em nó theo từng đợt để có time phát huy tác dụng, không nên kéo dài em ạ.

Hôm nào giao lưu chút em nhé! ;)

Thần thái Hektor đã khác nhiều rồi đó em nhé, theo ngu ý của anh bổ sung kháng sinh cho em nó theo từng đợt để có time phát huy tác dụng, không nên kéo dài em ạ.

Hôm nào giao lưu chút em nhé! ;)
Vâng, vì đau mắt kéo dài quá, nên coi như đợt rồi là tiêm 2 đợt a ạ.. hôm nay là mũi cuối, e sẽ cho nó nghỉ cho nó phục hồi công lực. Cảm ơn bác hihii.. Dạo này bác khiêm tốn và khách sáo thế.

trungcs

Member
tình hình là anh Giáp e ấp quá, em đợi mãi chẳng thấy ảnh đẹp hôm nọ em chụp đâu cả, máu quá rồi,mạn phép bác tí,thôi thì hàng đẹp để anh em cùng ngắm vậy nhé!

1140.photobucket.com/albums/n568/trungdr_hvqy103/IMG_1412.jpg[/IMG]

trungcs

Member
Sau khi được bác Giáp đón tiếp nhiệt thành và cũng đã hoàn thành được mụch đích đó là "ngắm" Herkto thì em xin rút ra kết luận như sau:
1. Herkto đang có 1 thân hình tương đối ổn, gọn và săn chắc
2. Thân thiện, quấn chủ và dễ bảo
3. tương đối toàn diện về nhiều mặt: mầu mảng, khung gọng, đầu thủ thì rất đẹp(dù gu của em là mặt phải hơi sắc 1 tí mới thích).
4. Tuy nhiên cần phải được vận động nhiều hơn nữa thì sẽ đẹp hơn và cần phải cho nó luyện tập thêm về thần kinh, chứ đẹp như vậy mà thần kinh không thật mạnh thì hơi phí!
Đây là ý kiến của cá nhân em, có gì không phải mong bác bỏ qua cho em nhé!Thân!

Sau khi được bác Giáp đón tiếp nhiệt thành và cũng đã hoàn thành được mụch đích đó là "ngắm" Herkto thì em xin rút ra kết luận như sau:
1. Herkto đang có 1 thân hình tương đối ổn, gọn và săn chắc
2. Thân thiện, quấn chủ và dễ bảo
3. tương đối toàn diện về nhiều mặt: mầu mảng, khung gọng, đầu thủ thì rất đẹp(dù gu của em là mặt phải hơi sắc 1 tí mới thích).
4. Tuy nhiên cần phải được vận động nhiều hơn nữa thì sẽ đẹp hơn và cần phải cho nó luyện tập thêm về thần kinh, chứ đẹp như vậy mà thần kinh không thật mạnh thì hơi phí!
Đây là ý kiến của cá nhân em, có gì không phải mong bác bỏ qua cho em nhé!Thân!
Cảm ơn Trung vì những bức ảnh đẹp, Cảm ơn về những góp ý chân thành, sẽ tiếp thu và cải thiện từ từ.. thanks all

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hecktor thì cái gì cũng "dài" trong khi ông chủ thì cái gì cũng ngắn!! "Cặp đôi hoàn hảo" đây.
Chúc mừng chú Giáp một lần nữa. Bữa nào cho a mượn Heck cho đi tắm biển chơi nhé!! :">:">:">:">:">:">

KimCuong

Active Member
Hic, nhìn chán quá. Hektor đẹp thế kia mà ông dắt nó đóng quả xà loỏng kẻ hoa và chơi quả xuồng tổ ong thấy ớn quá. <:p <:p <:p

Hektor ơ, buồn quá. Xấu hết cả vẻ đẹp của mày rồi! =)) =)) =))

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hic, nhìn chán quá. Hektor đẹp thế kia mà ông dắt nó đóng quả xà loỏng kẻ hoa và chơi quả xuồng tổ ong thấy ớn quá. <:p <:p <:p

Hektor ơ, buồn quá. Xấu hết cả vẻ đẹp của mày rồi! =)) =)) =))
Cái đó gọi là mốt "Chân quê" đó bác KC! Đố kiếm được một giám đốc công ty xây dựng nào như vậy đó! Hàng này độc lắm! Về tận Bắc Ninh - Thái bình vẫn tổ ong đó ạ! Hà nội có một không hai!!

KimCuong

Active Member
@ Bác Cư: Bác đoán thử trong bức hình này con Hektor nó đang nhìn xuống chân ông Giáp và nó đang nghĩ gì? :-?

Bác có thể cho một lời bình hay hay không? ;))