• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM_q7_bán bồ câu xòe và thái làm chim ấp vú

Mình có lẽ vài em sau cần bán,để có chuồng cho chim con:
Chim bao khỏe, đt liên lạc:01675.042.936
Thanks đã xem tin.Ai mua nhiều mình fix giá.

Em xòe trắng trống 6 tháng tuổi,gù tốt giá 100K:

Em xòe trắng trống 2 năm tuổi,nuôi con tốt,cồ tốt giá 100k:

Cặp thái con,đúng 1 cặp trứng,giá 100K (đã bán)

Căp chim lai,buồm xù,mình bông,thích hợp cho ai đem về thả làm cảnh giá 300k(đã bán)

Con trống lẽ,không lem,hơn 1 năm tuổi,cồ tốt,đạp mái tốt, giá 400k:

Em chim buồm xù và thái đã bay.Còn lại mấy em xòe trống,các bạn ai cần thì mua dùm, mình fix giá cho nha.hii.Vẫn còn bị thiếu chuồng,vì mấy em xoe trông ở lẽ tẽ hao chuồng.

đã bán hai em xòe trắng,còn lại 1 em xòe đen.Bạn nào cần bắt dùm mình luôn nha.Cảm ơn.hii

trungwan

Member
Để con trống đen cho mình,bữa nào ghé bắt!Hoặc cuối tuần thứ 7 cầm lên mình giao lưu cafe nhé!>:D<

Để con trống đen cho mình,bữa nào ghé bắt!Hoặc cuối tuần thứ 7 cầm lên mình giao lưu cafe nhé!>:D<
Nói thiệt nhà mình dư 3 trống xòe trắng luôn.Nên mình không đổi thêm xòe trắng trống đem về thêm được=((

Nói chung xòe mình ở nhà giờ tùm lum(chim con lớn lên),chỉ có con xòe trống này là đi mua,nhưng tìm hoài không có mái đen,nên bán em nó.Vơi lại mình ít lên Thủ Đức lắm.