• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hcm_ba Chú Mèo Con Rất Dễ Thương Mất Mẹ...

Hôm bữa tới giờ ba mình hối quá mà mình chỉ mới cho được một bé mèo vàng thôi vẫn còn 3 chú mèo tội nghiệp có nguy cơ đi xin ăn đầu đường xó chợ rồi...hic ! thương các bé quá:((

Nhìn chúng vô tư đùa giỡn với nhau như vậy, mình mong sao chúng may mắn có được những người chủ tốt bụng như bé vàng , được chăm sóc tốt , được thương yêu chiều chuộng bù đắp cho những ngày bị bỏ rơi đói khát sợ hãi . Bạn nào yêu mèo ra tay nghĩa hiệp thì liên lạc mình nha

0906 3233 06
3 5117 527

367/7 đinh bộ lĩnh phường 26 quận Bình Thạnh . HCM (gần bến xe miền đông)

hôm bữa không có hình bữa nay mình post hình lên nè:

lululubu

Active Member
Á, em mướp dễ thương quá, 2 em kia nhìn cũng nghịch ngợm đáng yêu. Up cho các e mau về nhà mới :))

thanhdat1403

có con nào đực k bạn, mình muốn nuôi nhưng chỉ đc nuôi mèo đực à, mình ở quận 12,bạn có thể chở bé lên gàn gần đó đc k? thanks

bibimax

hôm 15/11 mình gọi bạn xin 2 ku mèo đấy, sao bữa nay kô gọi được vậy?? nếu được thì liên lạc vs mình để mình qua đón mèo nha, mình rất mong mèo đấy (ah nếu ok thì mình xin ku mướp + ku có tóc chẻ 2 mái nha bạn)

bizonzon

Active Member
có con nào đực k bạn, mình muốn nuôi nhưng chỉ đc nuôi mèo đực à, mình ở quận 12,bạn có thể chở bé lên gàn gần đó đc k? thanks
Bạn có lòng thì đến nơi đón bé về đi, chút đường mà còn bắt bạn ấy mang đến cho nữa.

muop_con

Em Mướp đã về ở với mình, tối ngủ nằm sát vào mình, thương ghê... Mướp ăn ngoan, ngủ ngoan lắm...