• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM_bán cặp ket trắng

dungvoi_hp

Member
Bạn cho hỏi chim Mini China 600k 1 đôi chưa bao gồm V/C đúng không, vậy mình ở HP có fix tý cho vui vẻ được không hjhj ?

Thành HD

Member
màu vàng chứ đâu phải màu nâu đâu 2 con trống 1 con mái đó :D:D
không ý em là cái con thứ 4 tính từ trái sang phải á anh, màu nâu ấy con đó trống hay mái nhiêu lông anh ? không phải 3 con màu vàng :)

bổn của anh đó hee , anh nhìn ra không hee..........................................................

Bạn cho hỏi chim Mini China 600k 1 đôi chưa bao gồm V/C đúng không, vậy mình ở HP có fix tý cho vui vẻ được không hjhj ?
Chào bạn fix chuyện nhỏ mà xa quá không biết vận chuyển làm sao bắt 2 cặp luôn đi 1000k nhe :D

Fix giá cho anh em nào mê ket trắng nha...............két chứ không phải mini két nhe..............

Bán có mấy con chim bồ câu mấy tháng nay chưa bán hết úp cái.....................................