• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hcm_1 em vàng... 1 em mớp....1 em trắng tìm chủ đây...

Mình cần tìm chủ cho các bé mèo bị bỏ rơi , mình đã nuôi dưõng dạy dỗ chúng rất đàng hoàng và nay chúng đã rất khôn ngoan, lanh lợi và hoàn toàn khỏe mạnh. Nên các bạn đem về nuôi có thể yên tâm nha.

Số điện thoại của mình: 0906 32 33 06

Vi_Bi

:x ui dễ thương wa' choa mình xin e mướp trắng đen nha bạn :)

Skim242

Member
Bạn ơi,vì điện thoại mình gửi đi sửa mấy hôm nay nên không điện thoại cho bạn được.Nhà mình vừa bị mất 1 em mèo mướp rất giống em trên,bạn có thể để cho mình không.nếu đồng bạn cứ pm qua nick yahoo mình nhé nik là Skim242 mình lấy điện thoại về mình sẽ điện cho bạn ngay để đón bé chậm nhất là thứ năm thôi.nhà mình nuôi nhiều chó nhưng không có con nào cắn mèo nhé,chúng nó rất quý nhau.bạn cứ yên tâm.

xinh quá, :X tiếc thật đếy, giá các bé đều ở HN nhỉ 8-> chúc các bé sớm có nhà mới nhé :X

Sorry mọi người nha mấy bữa nay mình bận quá không online được. vẫn còn 2 bé các bạn nào muốn nuôi liên lạc mình nha

nhiluvdt

@Prettycat214: chào chị, em là mem đã xin bé mướp, bé rất ngoan và lanh lợi, đôi khi nổi khìn bất tử là nhỏng nhẽo, đòi gặm, đòi ẵm, ẵm lên rồi lại nhồi vải đòi bú (vụ này bị từ chối thằng thừng), cả nhà đều rất cưng bé, thậm chí còn cưng hơn bé trắng về trước. Em cảm ơn chị đã dạy bé thật ngoan!

Note: bụng bé vẫn to như vậy, vì ngày ăn đến 4 cử!!!:D

@Prettycat214: chào chị, em là mem đã xin bé mướp, bé rất ngoan và lanh lợi, đôi khi nổi khìn bất tử là nhỏng nhẽo, đòi gặm, đòi ẵm, ẵm lên rồi lại nhồi vải đòi bú (vụ này bị từ chối thằng thừng), cả nhà đều rất cưng bé, thậm chí còn cưng hơn bé trắng về trước. Em cảm ơn chị đã dạy bé thật ngoan!

Note: bụng bé vẫn to như vậy, vì ngày ăn đến 4 cử!!!:D

troài đất, cái vụ đòi …măm măm sữa của chủ là chị khọng có dạy nó à nha....:D
ừ biết tin bé đang sống sung sướng hạnh phúc chị vui quá.