• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM_ xin chó con

anh khoi

Member
AE nào có chó con không cần nuôi cho em xin một con. EM mê nuôi chó con lắm mà không có chó con để nu6oi. XIn AE nào không muốn nuôi nữa cho em xin kột con !!!!! Cảm ơn AE nhiều

pegasus_charge

"CÁC BẠN ƠI, SÁNG NAY ĐI ĐƯỜNG MÌNH THẤY XE BẮT CHÓ BẮT CÁC EM CHÓ THẢ RONG NGOÀI ĐEM VE SỐ 252 LÍ CHÍNH THẮNG QUẬN 3 ,TPHCM, NẾU SAU 3 NGÀY KO CO NGƯỜI NHẬN THI SẺ BỊ ĐEM THIEU HỦY, CÁC BẠN NÀO CÓ NHU CẦU NUÔI THI ĐẾN ĐÓ XIN , CỨU GIUP SỐ PHẬN CHO TỤI NÓ, HỒI SÁNG MÌNH THẤY NO CHỞ MỘT XE NHÌU CHÓ LẮM, CÓ CHÓ NHẬT, CHO TA TÙM LUM, TỘI NGHIỆP QUÁ ÀH"

Nếu có điều kiện nuôi các em mong các bạn đến địa chỉ đó xin các em về nuôi vì sau 3 ngày không có ai nhận là các em sẽ bị thiêu hủy. Các bạn cũng giúp mình share tin này cho mọi người biết nhé.

Nguồn: http://www.facebook.com/hoiyeumeo

mình tìm trên mạng thấy 252 Lý Chính Thắng Q3 là Cao Đẳng Giao thông vận tải mà, mình cũng cần xin 1 em

cảm ơn bạn nhiều, bây giờ mình mới biết, đợi sáng mình đi đến đó thử, đi ngay mới được
:-ss thương ghê

yuka_yubi

nếu chủ chó mới đc nhận lại thì số phận mấy bé ko có chủ thì sao... :((tội quá có ai đã lên đó chưa, có xin mang về được không ạ, để mình lên xin 1 em...

phenmaleat

Active Member
nếu không phải chủ thì không được nhận, vậy số phận các em ấy sẽ ra sao?

cái này thì ko biết,có thể bị tiêu hủy,ko thì mấy người đó bán cho mấy chổ bán thịt cầy
:D

piponpon

nếu bạn nào tốt bụng có thể cho mình một chú cún con được không?mình đang rất cô đơn và muốn có một chú cún làm bạn.hic hic:((