• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM_ HÓC MÔN ,đổi banh mái lấy banh mái

huytho_2012

Member
tình hình la mình cân đổi con banh mái lấy banh trống chim đẻnha anh em ,đây là hình em nó

nếu anh em nào có thì alo mình nha ,nếu có hình cho mình xin tấm hình ,___________________cảm ơn anh em đã xem tin ..........huytho.....thân.

Mr Hạ

Active Member
Mình có mấy con lẻ nè Thọ,nhưng xấu hơn chim Thọ,nếu muốn thì wa xem chơi,nếu đổi thì mình bù tiền,nếu mua thì mình bán rẻ................:D:D:D:D:D uppppppppppppppppp

huytho_2012

Member
Mình có mấy con lẻ nè Thọ,nhưng xấu hơn chim Thọ,nếu muốn thì wa xem chơi,nếu đổi thì mình bù tiền,nếu mua thì mình bán rẻ................:D:D:D:D:D uppppppppppppppppp
hihi có j chủ nhật em wa chơi , cafe ha anh

Mr Hạ

Active Member
Chủ nhật này hẹn đi chơi rùi......hihi.......mình làm việc ở nhà nên lúc nào wa cũng đc.....hihi........upppppppp,ai có banh trống đẹp đổi nè.......:D

huytho_2012

Member
Chủ nhật này hẹn đi chơi rùi......hihi.......mình làm việc ở nhà nên lúc nào wa cũng đc.....hihi........upppppppp,ai có banh trống đẹp đổi nè.......:D
ok co j em alo ha .................................................!

huytho_2012

Member
đã tìm thấy banh trống , anh em nào cần m2inh nhượng lại luôn , chim mới đẻ lừa đầu nha anh em .