• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hcm_ 2 bé mèo xinh đẹp ………

2 bé mèo này không được chủ chăm sóc nên đi lang thang qua nhà mình xin ăn hoài. Lúc mới gặp chúng ốm nhom , bộ dạng thất thểu đói khát tội nghiệp lắm. Giờ thì sau 1 tháng “đóng đô” ở nhà mình chúng đã trở nên xinh đẹp khoẻ mạnh thế này rồi. Mình sợ chủ của chúng phát hiện ra và đòi bắt lại nên giờ đã đến lúc tìm cho chúng ngưòi chủ tốt bụng , thực sự yêu thương …
2 bé không kén ăn , rất thông minh , biết đi vệ sinh ngay lỗ thoát nước trong tolet .Bạn nào có lòng cưu mang 2 bé này thì liên lạc mình nha .

0906 3233 06
367/7 đinh bộ lĩnh p.26 q.bình thạnh ( hẽm đối diện cổng chính bến xe miền đông)

up Chúc mấy bé sớm tìm đc chủ.
Ps: pic đầu nhìn giống Mốc nhà mình hồi trc' :X

meo ..................................................................................................