• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM...xoáy thái bule nhà mình

langtu_yenthanh

Active Member
Hôm trước có 1 đồng chí ở trong Nam hỏi mua xoáy thái, a k biết số đt của e nên chỉ nhắn tin nick. Không biết có hỏi e chưa.

haigadon

Member
Hôm trước có 1 đồng chí ở trong Nam hỏi mua xoáy thái, a k biết số đt của e nên chỉ nhắn tin nick. Không biết có hỏi e chưa.
em cũng ko biết nữa nhưng có 1 a alo em ma e ko nhớ là ai hjhj..vừa rồi a có 1 con xoáy kiếm e muôn bắt nhưng nghe a nói ko biết vận chuyển nên e thôi

langtu_yenthanh

Active Member
em cũng ko biết nữa nhưng có 1 a alo em ma e ko nhớ là ai hjhj..vừa rồi a có 1 con xoáy kiếm e muôn bắt nhưng nghe a nói ko biết vận chuyển nên e thôi
Thực ra k phải k biết vận chuyển nhưng nó hơi rích rắc, mà chó con chuyển đi như vậy a k yên tâm lắm nên chỉ muốn bán ở Hà Nội thôi. E mà ở ngoài này thì ae cafe giao lưu.

haigadon

Member
thêm 2 tấm hình lúc em nó dc bây giờ cảu em nó dc 8kg a e nào ở sài gòn nuôi chó thái thì giao lưu

thanhloc

Member
thêm 2 tấm hình lúc em nó dc bây giờ cảu em nó dc 8kg a e nào ở sài gòn nuôi chó thái thì giao lưu

hôm nay xem thấy hoành tráng lắm nhưng thiếu tập nên chụp hình nên kg toát lên hết được cho anh ké nhá

haigadon

Member
em còn phải học hỏi a nhiều chứ ở đó mà ké...con xám cái của a đã quá nhìn hoài không chán:x

haigadon

Member
:)) cha mẹ nó ở đâu vậy anh.. em mún xem :D[/QUOTE
mình chơi chó phải bỏ thời gian và công sức đều tư em..chứ đầu ai đáp ứng mọi nhu cầu của mình dc nếu như mình ko có lòng học hỏi...cái gì cũng phải đi thực tế ngồi trên mang ko bao giờ hiểu hết vấn đề