• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HCM] Xin một chú chó pug

úmbala

"Xin một chú chó pug" chắc hẳn bạn nào đọc qua tiêu đề sẽ nghĩ mình điên,tham lam hay đòi hỏi này nọ nhưng xin hãy giúp mình !!
Mình ở Q7 HCM,có một tình yêu rất lớn với Pug,mình xem trên tv,trên mạng thấy hình ảnh của bé là mình bấn loạn,ước mơ lớn nhất hiện tại của mình là có 1 e pug để chăm sóc,thương yêu............nhưng do giá thành chó pug bây giờ quá cao so với mình,điều kiện kinh tế không cho phép.....nên hy vọng bạn nào có chó sinh e bé giống pug thì cho mình xin 1 bé nhé ,mình cám ơn nhiều lắm,mình hứa sẽ chăm sóc bé thật tốt và chu đáo

0923382111

Mình thấy ở Q7 toàn nhà giàu mà ^^ 1 chú mặt xệ con khoản 2 - 3 tháng tuổi giá chỉ khoản 3tr - 3tr5 thôi :) Xin thì xin chó cỏ đi, xin cả chó ngoại quốc ^^