• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[hcm] xin chó husky

iiulamchi

Mình ước mơ nhỏ thôi là xin được 1 bé bec-giê lai [ lai chó cỏ cũng được ] Thế mà chẳng thấy. Đúng là nhựng người có tấm lòng yêu thương chó vô vàng như chúng ta thật hiếm có nhưng hok ai biết,cứ nghĩ mình xin về rồi bán. chán thật

bò_điên

Member
ở tp.hcm có rất nhiều chó mèo bị bỏ rơi mà, tại sao bạn k tận dụng điều kiện của bản thân để tạo ra hạnh phúc cho những số phận bất hạnh ấy nhỉ:) chó cỏ hay husky cũng đều là ng bạn trung thành của con người mà, vào đây đọc mới thấy được số phận của những em chó Tây đắt tiền quá ư là hạnh phúc so với chó ta, theo mình. thấy những em chó cỏ khá là dễ thg, tuyệt đối trung thành nhưng có lẽ do các em ý sống quá cam chịu nên k đc ăn ngon, k đc chữa bệnh hay cưng nựng chăng. Đối với các em ý, có 1 mái nhà, đc ăn no là quá đủ rồi, mình mong bạn nên suy nghĩ lại. Thân

sống thực tế chút đi bạn ơi. bây giờ có ai cho ko ai bao giờ đâu đây lại là tiền nữa ko thì cũng phải có thể diện chứ. đã ko mua dc thì thui đừng vứt bỏ thể diện như thế. Có bao nhiu giống chó sao bắt buộc phaỉ à husky. bạn đừng ngồi đó mơ tưởng viễn vông nữa mà hãy sống thực đi ko ai cho bạn cả một con husky mà người ta mong muốn cả đời vài triệu đâu

A_cún

Nha m nuoi 8 chu cun ta rui nen muon xin ve cho cac ẻm phoi giọng ma hic hic.... Kho qua. M o ha noi:-ss

phamhuynhclc

bạn cho mình xin 1 em cún đc k? mình rất quý chó và muốn nuôi để cho đỡ buồn. mình sẽ chăm sóc em nó cẩn thận! tks. :(

duykhanhpham

Anh ụ em cũng muốn có husky lam nhung vi em còn là hoc sinh nen khong ci nhieu tien đễ mua ngày em di hoc cung duoc 30k chac cung dành dụm mua do choi . , thuc an chich ngua so lai cho no duoc ạ
co the cho em nhan nuoi duoc khong ạ