• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM - Tặng mèo con

Grindelwald

Mèo mẹ nhà mình đẻ 5 mèo con. Trong đó có 2 mèo trắng (không trắng hoàn toàn), 2 mèo đen (1 con đen thui, 1 con mình-đen-4-chân-trắng), 1 con mèo vàng-nâu-trắng. Bây giờ được đàn mèo con đã được 2 tháng tuổi, có thể ăn cơm và quậy phá tưng bừng rồi. Ai có nhu cầu nuôi mèo thì liên lạc mình qua địa chỉ emaill venturi.supestar@yahoo.com nhé!
PS: Nhà mình ở Q.3, gần ngã sáu dân chủ và mình cần cho mèo trong ngày mai (07/02/2013) và ngày mốt (08/02/2013) trước khi mình về quê ăn tết nhé mọi người.

Grindelwald

Đây là số đt của mình: 01299960728. Mình tên Đức, sinh năm 92 nhé (để tiện cho việc xưng hô) ^^.

Grindelwald

up hình mèo con

đây là đen thui. Tuy 2 hình mà là 1 con đó nha (đen-chân-trắng có người nhận rồi)

đây là nâu

đây là 2 con trắng. Đây là 2 hình cho 2 con nhé ^^