• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM Tặng chó con Bully lai Becgie

dinooti5885

cho mình 1 bé nha..mình hoàn trả toàn bộ chi phí cho bạn..nha bạn cho mình sdt nha.mình sẽ gọi lại

binpham

Tình hình là Sam (Becgie) với Rooney (Bully) nhà mình vừa ấy nhau khoảng 3 tháng trước và cho ra 1 bầy chó con rất kháu khỉnh.

Hiện tại, các bé đã được 15 ngày tuổi. Nay do không có điều kiện để nuôi các bé còn lại nên mình sẽ tặng cho ace nào thật sự có nhu cầu và yêu thương chó để nuôi.

Mình chỉ xin lại tiền sữa, cho đến ngày các bé cứng cáp mình sẽ giao.

Ace nào quan tâm và mún tới nhà xem các bé thì call 091 6666 909 nhé.

Ace nên cân nhắc kĩ trước khi hỏi xin các bé về nuôi nhé (điều kiện, khả năng, tình yêu thương...) vì mình không muốn các bé bị mang cho hết người này đến người kia đâu.

bạn có thể cho minh xin cái địa chỉ ko và tiền sữa

hellolady113

may be de thuong wa,ban cho minh dang ki 2 be nhe,nha minh rong nen nuoi ok lam,ban co the nhan cho minh vao dia chi yh: hoangchiuchoi4554<:p

vulam175

Member
lừa cục cứt, coi topic lại ngày mấy đăng, mà tới giờ gọi kiu lừa đảo... MOD ƠI XOÁ TOPIC DÙM E CÁI MOD ƠI

lmh1989

:)):)):)) tất cả đang hướng tới thuần chủng sao cho kết hợp kiểu này :-o phí đàn cún