• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM- Tìm người thay mình yêu thương mấy mẹ con nhà mèo này

hans

2 tháng trước mình có đem từ nhà xuống thị xã TDM một em mèo tên Kin, vì thấy em ấy đang mang thai mà còi lắm nên xót, 1 tay lái xe, 1 tay ôm em, ngay sáng hôm sau đó em ấy hạ sinh được 3 bé mèo sô ciu mà mình rất yêu.
Vì một số lí do mà mình phải chuyển xuống SG, giờ không còn ở 1 mình nữa, và mọi người cũng k yêu mèo lắm như mình nên mình muốn tìm gia đình thương yêu các bé.

Đây là hình ảnh của mẹ trẻ đầy tâm trạng:

Đây là hình ảnh của anh cả Henry:

Bé Harry:

Bé Út Danny:

Hình ảnh chơi đùa của các bé:

P/S: 3 bé sinh ngày 16/9/2015
- Henry hay thích đứng, ngồi 2 chân, sợ tiếng động mạnh :-??
- Harry tắm ngoan nhất. :">
- Danny hay khóc nhè nhất, chỉ thấy mắt ướt chứ k la lối gì đâu nha! Nhỏ con nhất mà gan nhất đó.o->

+ Sáng 4 mẹ con ăn 1 chén Me-0 Kitten.
+ Trưa ăn cơm trộn cá/ Me-0
+ Chiều ăn cơm trộn cá/ Me-0
Mình cho uống nước bình mình hay uống, vì cho uống nước nước máy sẽ không tốt. Chén nước lúc nào cũng để sẵn 1 vị trí để bé có khát thì uống.

Từ mẹ tới con, đứa nào mình cũng rất thương, nên mình mong có ai đó thiệt tình thương yêu mang mấy đứa nó về. Mèo là thú cưng, là bạn chứ không phải công cụ bắt chuột hay vứt bỏ, thả rong ngoài trời.
Bạn có thể yêu thương chúng đến mức dọn vệ sinh và tắm rửa cho chúng không? Nếu có, tới ôm tụi nó về nha!

* Nếu bạn còn đi học, eo hẹp kinh phí, nhưng chỉ cần bạn yêu mèo, mình sẽ hỗ trợ 1 bọc Me-0 lớn + 1 sữa tắm mèo mỗi tháng cho người nhận nuôi 4 mẹ con.
* Nếu có thể, mình rất vui nếu ai đó mang 2 đứa đi, rồi người sau cũng mang 2 đứa đi, mèo mẹ tội nghiệp lắm! Nó 1 tuổi mà không hề được nựng 1 lần, còn bị đánh nhiều, tới giờ mới được mình cưng, mới biết cạ vào người mình. Lúc trước k dám lại gần ai hết. Mỗi lần thấy thiếu đứa con là khóc la um sùm.

Mình ở Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú, HCM.
ĐT: 0937 274 839