• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM - Tìm chủ cho 2 bé mèo con cực kỳ dễ thương :)

miumiu520

Tình hình là mèo mập(thương lắm nha) nhà mình mới sanh nên mình phải tìm nhà hảo tâm để giúp 2 em nó có ngôi nhà mới khang trang và tràn ngập tình yêu thương.

- Nhà nhận nuôi phải có đủ điều kiện lo cho 2 bé ăn uống đầy đủ nhé,hihi ^^

Show hình luôn:
bé vàng

bé xám

2 bé ôm mẹ :)

Hai em đã ăn dc cơm nhé!

Địa chỉ để các nhà hảo tâm liện lạc,hihi,bạn nào nhận nuôi cả 2 em thì càng tốt ^^ (sợ về nhà 2 đứa nó buồn đấy mà).

YM: tuankenji (24/24 có mặt là pm)
Phone: 0909627622 (24/24, cứ nt, lúc rảnh mình pm hoặc gọi lại)
Address 1: 61 Tam Bình, Q.Thủ Đức, HCM
Address 2: 136 Nguyễn Văn Thủ, Q.1, HCM

hmhm_97

Dễ thương ghê lun

Uiiiiiiii! Mấy con mèo nhà bạn dễ thương quá đi. Mình cũng đang cần nuôi mèo nhưng nhà ở tận Gò Vấp cơ, xa quá không đến được.:(

bichdiep

Member
uppppppppppppppppp phụ bé, xinh quá, mình mà như bạn hmhm-97 mình đến đón ngay không phải nghĩ

Mimi83

Member
Hmhm_97 ơi, đến đón bé đi, chịu khó chút xíu mà, để các bé có nhà mới.

hmhm_97

Trả lời

Các bạn (hok bít) không biết đó thôi, mình xưng bạn bè trên diễn đàn cho thân mật thôi chứ thực ra mình mới học lớp 8 hà, không đạp xe lên Thủ Đức được :p ,mình thích nuôi mèo lắm nhưng mẹ mình hơi khó chịu với lũ mèo nên rất khó nhờ mẹ chở đi được, biết làm sao :worried:

bobochan

Member
mèo mẹ đẹp nên có 2 mèo con cũng đẹp,bạn nào nuôi hết 2 con cho vui ^^