• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hcm quận BT bán chim bồ câu thổi kèn đẻ

vuive1

hihi lỗi phải j đây, đúng là thằng khùng. cứ nói lên đi ai bể mặt ai.
anh mà ơn nghĩa j với ai, mai mốt có thằng đại gia nào tới mua chim rồi chịu bỏ tiền cho anh, rồi anh 9 hay anh 10 j bị anh anh đá đích mà thôi, điển hình là chim kim long, không mua chim của anh, mua chim của anh nhân, là anh quay sang cắn người ta rồi. cũng là ân nhân của mình mà,
đúng cái tên nói lên tất cả.:-ss%-(>:D<:p

v___q6

Member
còn chưa câm mồm à
chưa có bồ câu dám tuyên bố với anh em sẻ bán rẻ hơn vu_q6 một cặp 2 tr
bây giờ vu_q6 đang bán 14 tr 1 cặp em củng bán thử vài cặp 12tr cho anh em kính nể chứ
anh hùng tên lữa trả 12 tr 1 cặp ảnh mua vài cặp sau không bán ?
anh khuyên nên bán nếu không trong tháng 9 sẻ còn 8tr 1 cặp đẻ rồi sau này nhắt đến thổi kèn cánh màu anh em sẻ nhớ đến bunbi và vũ khùng ( giống như xòe lông tơ ) đơn giãn là vậy .
đá đích anh 9 anh không dám nhưng em cứ suy nghỉ tại sao cả đám đang đá đích em vì không ai ưa cái bản chất đâm sau lưng hết em à
im mồm lo buôn bán em sẻ khá hơn lên còn lên đây chửi khùng này khùng nọ thì chưa chắc là em đả TỈNH đâu e dám lên mạng chửi anh còn đổi nick cho thuận tiện để nói sao hôm nay gọi điện thoại phân trần làm gì tại sao không dám nhận mà để cho anh tỷ gọi điện thoại là sao em ?

mọi chuyện lại căng thẳng nửa rồi....thôi bỏ đi mấy anh ơi..có gì gặp nhau trực tiếp hay hơn...nói lên đây thì nói cho người ta cười thôi....chẳng được gì........

truong_q4

Member
wow...vậy là trong tháng 9 thổi kèn chỉ có 8tr một cặp đẻ thôi à, rớt giá quá vậy:((

chữi lộn dzui quá.........................he he he

đừng chữi nhau còn dzui hơn nữa:">

ngày mai chủ nhật A Vũ kêu gọi AE ăn nhậu offline một buổi đi để mà bắt tay làm hòa.

khi đi nhớ mang theo Bia là được rùi,bên nhà Tuấn phú nhuận Bồ Câu thịt nhièu lắm ( nhắc mà thấy thèm Hic ):D

v___q6

Member
anh Được kêu ngày mai lên làm con heo mọi mà ngày mai mấy ổng bận hết rồi
hahahahaha chờ nữa trường ơi .............

vuive1

hihi

mọi chuyện lại căng thẳng nửa rồi....thôi bỏ đi mấy anh ơi..có gì gặp nhau trực tiếp hay hơn...nói lên đây thì nói cho người ta cười thôi....chẳng được gì........

nói lên cho mọi người biết anh vũ khùng, hihi đồ khùng ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:D>:/

v___q6

Member
rồi em sẻ biết anh khùng tới mức nào chờ ở đó đi em :D:D:D
đừng có gọi dt năn nỉ như hôm qua nhục lắm nhé ....

long..

Upppppp. Bỏ did bum ơi . Cải không lại vũ khùng đâu em. Nó làm ăn Sao ai củng biết mà em.nó tưởng A S . A C thương nó lắm.người at thương hại nó thôi.. Nói lên đây để mọi người biết mà tránh xa. Bài học suing máu cho em với thằng hiền heoquay... Giúp nó mà nó chửi ngu.....ăn đủ rồi cho người tab ăn. Hạng người như nó mà em nghỉ làm gì .

vuive1

hihi

Upppppp. Bỏ did bum ơi . Cải không lại vũ khùng đâu em. Nó làm ăn Sao ai củng biết mà em.nó tưởng A S . A C thương nó lắm.người at thương hại nó thôi.. Nói lên đây để mọi người biết mà tránh xa. Bài học suing máu cho em với thằng hiền heoquay... Giúp nó mà nó chửi ngu.....ăn đủ rồi cho người tab ăn. Hạng người như nó mà em nghỉ làm gì .
hihi em nói cho ae hiểu, nó là người như vậy, dù sau cũng cảm ơn long...

v___q6

Member
chổ sửa bài ngay cạnh chổ em cám ơn thành viên đó em tại sao em biết cám ơn mà không biết chổ sửa bài ? anh vẫn chưa thấy em viết bài yêu cầu vuive1 câm miệng hãy làm theo những gì mình vừa thõa thuận đi em

anh vuive1 và anh ngunhuheo và anh long..v..v... đừng nói đừng đăng thêm gì nữa các anh ơi =;=;=;
mắc công làm mít lòng anh em khác
các anh có thương em thì đừng nói thêm gì nửa v.v... cảm ơn [-X[-X[-X

vuive1

hihi

anh vuive1 và anh ngunhuheo và anh long..v..v... đừng nói đừng đăng thêm gì nữa các anh ơi =;=;=;
mắc công làm mít lòng anh em khác
các anh có thương em thì đừng nói thêm gì nửa v.v... cảm ơn [-X[-X[-X

được anh bumbi nói vậy, thì em không nói nữa, để thằng khùng đó nó làm tới , mong rằng các ae ủng hộ dùm anh bumbi,
đừng ủng hộ cho thằng khùng đó, nó điên rồi haha..
đa tạ ae đã xem tin, vũ khùng ơi vũ khùng. hẹn ngày gặp lại .>:/<:p<:p<:p=(:)-ss

cong an 113

up up

em thấy các anh nói đúng đó, loại người như nó là chó điên mà, up lên cho ae coi ............<:p