• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM Quận 7 cần cho gấp 7 chú cún con 1 tháng tuổi

thuytrang2013

Chào các bạn,

Nhà mình hiện có 7 em cún con, mới sinh khoảng 1 tháng. (Chó ta nhé ).

Hiện các bé đã có răng, biết ăn và uống sữa dặm thêm rồi.

Các bé biết đi, biết nghe và nhận biết được tiếng người quen.

Gồm 5 bé cụt đuôi và 2 bé đuôi dài.

Các bạn nào có điều kiện, thương chó thì nuôi giúp mình nhé.

Mình tuyệt đối ko lấy tiền vía hay tiền sữa. Chỉ cần bạn nào có tâm, nuôi giúp là mình cám ơn rồi. Cho đi thì thương lắm nhưng nuôi ko nổi :D

Các bạn có thể liên lạc mình: 0938-348-351 (Trang-89)

Nhà mình ở quận 7 nhe.

thuytrang2013

Chào các bạn, thật sự mình rất buồn, mình cho 3 em chó đi, 1 bạn trai đến xin, sau đó về rao bán lại trên chợ tốt.

Sao lại có người như vậy? Xin chó của người khác, đến lựa đầu tiên để rồi về rao bán?

Mình cho chó con vì cái tâm, ai có lòng thì nuôi giúp mình, đừng bán, tội em nó lắm.

Sau này mình sẽ thật cảnh giác.

chó con 1 tháng tuổi, | Tp Hồ Chí Minh | Chợ Tốt Việt Nam | chotot.vn

yixinwu

Thích quá, nhưng mình có chó ta rồi. mình muốn kiếm 1 bé cái lông dài về nuôi. hiii. chúc mấy bé sớm tìm chủ yêu thương. tránh xa lái chó.x-(

sakiphop

Chị inbox cho e hình pé cún con cái đuôi dài dc ko chị ? Nhà e ở TB xa lắm e có nt dt cho chị rùi đó nhưng ko thấy chị tl =((

nguyenhongphuc

bạn ơi . Có thể cho mình được không ? mình rất là thích các chú cún . mình muốn mua 1 chú cún mà mình không có đủ tiền để mua ( mình là sinh viên )
=;

thuytrang2013

Cảm ơn tất cả các bạn. Hiện các bé đã có chủ hết rồi^^

Sorry các bạn nhắn tin mà mình chưa reply vì mình đi làm cả ngày bận rộn lắm.

Mong các bạn thông cảm nhé.

Rott_man

Trước hết , tôi rất cảm kích tình thương của bạn đối với thú cưng , và cũng xin chia sẻ với bạn vì kẻ xấu đã lợi dụng tình thương của bạn để trục lợi .
Không riêng trường hợp của bạn , của tôi mà còn nhiều người tốt khác , cũng bị rơi vào trường hợp này . Cầu mong các bé cún của bạn gặp người chủ tốt biết thương yêu chăm sóc chúng nó . Hãy cảnh giác với bọn lợi dụng .

TGRT6666

Bạn ơi mình là nữ, ở Cần THơ bạn có thể cho mình xin đc ko 1 em thôi, em nào cũng đc :)

phenmaleat

Active Member
ở hồ chí minh cho nhiều chó ghê, không bù cho ngoài bắc ít khi gặp ai cho chó mọi người nhỉ

bo_bo.3pie

chị ơi. em củn mún xin 1 bé nữa :( e mới mất chú cún lai ta nên đag rất buồn chị ạ... e hứa sẽ chăm sóc kĩ lưỡng, có thễ tạo dựng niềm tin cho chị đễ trao chú cún cho e.

psyspt

Em đang ở Thủ Đức, nếu anh/chị có lòng cho chó như vậy em rất cảm ơn, tháng rồi em vừa mất 1 em do bệnh care, rất tiếc luôn nên muốn kiếm một em khác để đỡ buồn, vậy em cho xin cái hình để quyết định có nhận nuôi hay không!

HaThaoLy

bạn ơi hãy cẩn thận với mấy người đó.Bạn để ý thì sẽ thấy số dt của họ xuất hiện nhiều trên diễn đàn.Đúng là nhũng kẻ vô lương tâm.Mong mấy bé sẽ mau tìm được chủ tốt.