• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM mua hoàng châu trống, hỏa tiễn trung quốc đỏ

em có con trống hỏa tiễn đỏ cây đẹp mà nó hơi bị lem trắng trên đầu nếu ah cần thì call em. bao cồ .250 k vợ nó bị xẩy mất tiêu.

Thằng em bảo là hum nào có cặp sư tử thái thì kêu, còn xòe xám thì nó bảo nhiu đó đã, bán đc nó sẽ mua típ.

bạn hoangduong cho hỏi có quen mình không mà lại để câu " chúc tan_honglong ngày càng có nhiều thú cưng đẹp " dậy????? Khó hiểu quá.

nguyennghia

Member
Tan_honglong . Cái đó là chưc năng thôi . VD bạn đăng nhập tên nào thì tk đó đều có tên " Chúc ....... ngày càng có nhiều thú cưng đẹp " trong đó "...." Là tên " tài khoan Vietpet " nên đừng kho hiểu là không quen biết ma vẩn chúc . Hi:))

sao chỉ có nick hoangduong là dưới chữ ký có dòng đó thôi còn nhứng nick khác có thấy đâu. mình mới vồ nghề nên k rành thấy lạ.